TM : Harrods, Guess, Kathy Van Zeeland, Ralph Lauren, Nine West ,Liz Claborne

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    lalabye is offline Trusted Member Master Brandname
    lalabye's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X9X8X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM : Harrods, Guess, Kathy Van Zeeland, Ralph Lauren, Nine West ,Liz Claborne

สวัสดีค่ะ

"Welcome to Lalabye's World"

ทั้งนี้ รายการที่ขายแล้วได้ทำการลบรูป/รายละเอียดออกไปหมดแล้วนะคะ สินค้าเหลือเท่าที่มีในกระทู้ค่า

lalabye is offline Trusted Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

สำหรับ กระเป๋าสะพาย
    รายละเอียด คือ กว้าง*สูง*ความยาวสาย นะคะ

เวลาถามรบกวนบอกลักษณะ สินค้า + Code มาด้วยนะคะ
    Copy มาเลยได้ยิ่งดีค่ะ ขายเยอะแล้วงงมาก

= = = LOT 20 = = =
    1. กระเป๋าสะพาย GUESS สีLeopard Black
    รุ่น Rachelle Zooวัสดุคือ FUR ขนาด 12*7*22
    Code :151 ราคาขาย 2,700 บาทค่ะ พร้อมส่งค่ะ

2. กระเป๋าสะพาย Nine West สี Gardice/Gard
    รุ่น Reno Sign วัสดุคือ Jacquard fabric ขนาด 12*7*22
    Code :150 ราคาขาย 2,200 บาทค่ะ

= = = LOT 19 = = =

1. กระเป๋าสะพาย Kathy Van Zealand สี Kona Print
    รุ่น Jungle Boogie Belt Shopper วัสดุคือ Satin ขนาด 12*10*24
    Code :142 ราคาขาย 2,700 บาทค่ะ พร้อม ส่งค่ะ

2. กระเป๋าสะพาย Kathy Van Zealand สี Blossom
    รุ่น Bartender Belt Shopper วัสดุคือ Leather-Like ขนาด 12*10*25
    Code :143 ราคาขาย 2,700 บาทค่ะ พร้อม ส่งค่ะ

SOLD 3. กระเป๋าตังค์ Liz Claborne สี Bone

4. กระเป๋าตังค์ Liz Claborne สี Walnut
    รุ่น Roll Call Flat วัสดุคือ Leather-Like
    ขนาด 5.5" 4" (close) and 5.5" 13" (open) ช่องใส่บัตรเครดิต14 ช่อง ช่องใส่รูป 1 ช่อง
    ช่องใส่ธนบัตรทางยาว 2ช่อง และมีซิปด้านในทางยาว 1 ช่อง

Code :148 ราคาขาย 900 บาทค่ะ พร้อม ส่งค่ะ

5. กระเป๋าตังค์ Liz Claborne สี ดำและแดงอย่างละใบ
    รุ่น Heritage Flats Boxed SPC วัสดุคือ หนังแวว
    ขนาด 5.5" 4" (close) and 5.5" 13" (open) ช่องใส่บัตรเครดิต14 ช่อง ช่องใส่รูป 1 ช่อง
    ช่องใส่ธนบัตรทางยาว 2ช่อง และมีซิปด้านในทางยาว 1 ช่อง

Code :146 (แดง) และ 147 (ดำ) ราคาขายใบละ 900 บาทค่ะ พร้อม ส่งค่ะ
    สีแดงขายแล้วค่ะ

6. กระเป๋าตังค์ Liz Claborne สี Black และ Bone อย่างละใบ
    รุ่น Suit yourself Flat วัสดุคือ PVC

Code :144 (ฺBlack) และ 145 (Bone) ราคาขายใบละ 900 บาทค่ะ พร้อม ส่งค่ะ

Talking lot 9-18

= = = LOT 17 - 18 = = =
    เหลือแค่นี้แล้วค่า~~

1. กระเป๋าสะพาย Guess อยู่มุมขวาของ รูป ทั้ง บน และ ล่าง นะ คะ
    รุ่น Hippy Glam วัสดุคือ หนังแวว
    สี Bronze ขนาด 12*9*10 เป็นทรงใหญ่กว่า LV Speedy 30 เล็กน้อยนะคะ
    ลายข้างในสวย มากๆ เลยนะคะ ของจริงสวยจริงๆ ค่ะ แม่ค้าปิ๊งมาก
    เป็นลายดอก กุหลาบพร้อมยี่ห้อ
    ( Code : 135)
    ราคา ขาย 3,000 บาทค่ะ พร้อม ส่ง ค่ะ

2.ขายแล้ว ค่ะ กระเป๋าสะพาย Guess
    รุ่น Hippy Glam วัสดุคือ หนังแวว
    สี Pewter ขนาด 12*9*11 เป็นทรงใหญ่กว่า LV Speedy 30 เล็กน้อยนะคะ

3. กระเป๋า สะพาย Guess
    รุ่น Knight Rider วัสดุคือ หนังแวว
    สี Gold ขนาด 12*10*10 สามารถใส่เอกสาร A4 ได้สบายๆ ค่ะ หรือหิ้วเล่นๆ ก็ชิคได้
    ( Code : 132)
    ราคา ขาย 3,000 บาทค่ะ พร้อม ส่ง ค่ะ

= = = รวม LOT 9-16 = = =
    เหลือใบเดียวแล้วจ้า~~

1. -SOLD- COACH มาเพิ่มอีก 1 ใบนะคะ เพราะมีคนถามถึงแบบนี้เยอะค่ะ
    เป็นแบบเดิมที่เคยเอามาขาย
    ของแท้แน่นอน มาพร้อม
    Tissue Coach, Care Card, ป้ายสินค้า

Talking Harrods

= = = Harrods = = =
    เพื่อนสนิทฝากขายค่ะ
    สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ

1. กระเป๋า Harrods Size S ลายสก็อตเรียบๆ
    (เวลาถามแม่ค้า บอก H01 นะคะ ขายเยอะชักงง)
    ราคาขาย 1,100 บาท พร้อมส่งค่ะ

SOLD 2. กระเป๋า Harrods Size S ลาย Harrods Food News

3. กระเป๋า Harrods Size S ลายแผนที่
    (เวลาถามแม่ค้า บอก H03 นะคะ ขายเยอะชักงง)
    ราคาขาย 1,100 บาท พร้อมส่งค่ะ

4. กระเป๋า Harrods Size S
    ข้างในบุอย่างดี มีช่องซิป ช่องใส่โทรศัพท์มือถือ และแป๊กติด

(เวลาถามแม่ค้า บอก H04 นะคะ ขายเยอะชักงง)
    ราคาขาย 1,300 บาท พร้อมส่งค่ะ

SOLD5. กระเป๋า Harrods Size M
    ข้างในบุอย่างดี มีช่องซิป ช่องใส่โทรศัพท์มือถือ และแป๊กติด

6. กระเป๋า Harrods Size M
    (เวลาถามแม่ค้า บอก H06 นะคะ ขายเยอะชักงง)
    ราคาขาย 1,250 บาท พร้อมส่งค่ะ

7. กระเป๋า Harrods Size M
    ทรงสี่เหลี่ยมคางหมู มีแป๊กติด

(เวลาถามแม่ค้า บอก H07 นะคะ ขายเยอะชักงง)
    ราคาขาย 1,300 บาท พร้อมส่งค่ะ

ขอ ขอบ คุณ

• SBN สำหรับการแบ่งปันสังคมดีๆ แห่งนี้
    • ทุกท่าน ที่แวะเวียนเข้ามา
    • ลูกค้า ที่ น่า รัก ทุก ท่านค่า

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ