TM:***SALE BRAND DIESEL JEANS//DIESEL SHOES//FOREVER 21//ZARA//ISLAND SHOP//STEVE MADDEN สภาพดีราคากันเองค่ะ///

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM:***SALE BRAND DIESEL JEANS//DIESEL SHOES//FOREVER 21//ZARA//ISLAND SHOP//STEVE MADDEN สภาพดีราคากันเองค่ะ///

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink TM:***SALE BRAND DIESEL JEANS//DIESEL SHOES//FOREVER 21//ZARA//ISLAND SHOP//STEVE MADDEN สภาพดีราคากันเองค่ะ///

มีสินค้ามาขายค่า ติดต่อทางมือถือ 0817255535 เจี๊ยบ หรือ pm ค่ะ (มือถือสะดวกสุดค่ะ)

- CF แล้วรบกวนอย่า CC นะคะ
    - CF แล้วโอนภายใน 1 วัน ในกรณีถ้าเกิน 1 วัน รบกวนโอนสิทธิ์ให้คนที่ CF ต่อ
    - สินค้าทุกชิ้น รวมจัดส่งแบบลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วค่ะ

- สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ค่ะ

แม่ค้ามี 3 บัญชี
    กรุงเทพ 2050426093
    ไทยพาณิชย์ 1552014030
    กสิกรไทย 6042025958
    บัญชีชื่อ JIRAPA P.

แม่ค้าสูง 169 ซม. หนัก 55 กิโลกรัม อก 33-34 เอวสูง 26 เอวต่ำ 29-30 สะโพก 37-38

ชิ้นไหนลดได้จะลดให้นะคะ แต่อย่าต่อโหดมากนะคะ เพราะสินค้าทุกชิ้นราคาถูกแล้วจริง ๆ ค่ะ

1. Lecoqsportif กระเป๋าลายโลโก้เลอค็อค ค่ะ ขนาด กว้าง 15 นิ้ว สูง 18 นิ้วมีซิปปิดด้านบนสายปรับสั้นยาวได้ ใส่เสื้อผ้าเดินทางต่างจังหวัด หรือสะพายในวันลำลองได้สบายเลยค่ะ ข้างนอกเป็นผ้าตาข่าย กระเป๋าสภาพดีไม่มีตำหนิเลยค่ะ ขาย 550 บาท //SOLD OUT ขายแล้วค่า//

2. STEVE MADDEN SIZE 6.5 หรือประมาณ 36 ค่ะสำหรับคนเท้ายาว 23-23.5 cm.ค่ะ เป็นหนังแท้สีเงินสภาพดีมากๆ ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 550 บาท เป็นของน้องสาวซื้อจากเซ็นทรัลชิดลมค่ะ
    //SOLD OUT ขายแล้วค่า//

3. DIESEL size 38 หรือเท้ายาวประมาณ 24.5 cm. เป็นหนังแท้ค่ะ สีฟ้า รองเท้าสภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ คู่นี้ใส่นุ่มสบายมาก ๆ ค่ะส้นไม่สูงมากด้วย ขาย 550 บาท //SOLD OUT ขายแล้วค่า//

4. DIESEL กางเกงยีนส์ทรงสวย ขนาดตามป้าย W29 L34 หรือวัดได้ เอวต่ำ 30 สะโพก 38 ความยาว 34 เป้ายาว 8 ตัวนี้แม่ค้าใส่พับขาทบนึงเป็นห้าส่วนค่ะ พอดีตัวสูง สภาพดีไม่มีตำหนิผ้านิ่มทรงสวยมากค่ะ ขาย 850 บาท //SOLD OUT ขายแล้วค่า//

5. ZARA กระโปรงขนาดตามป้าย USA06 EUR 38 หรือวัดได้ เอว 28-29 สะโพก 37-38 ความยาว 16 นิ้ว ผ้าคอตตอลยืดได้นิดหน่อยค่ะ เป็นลายดอกไม้สีชมพูสด มาพร้อมกับเข็มขัด ZARA ค่ะ เป็นเข็มขัดยืดสีดำ สินค้าสภาพดีไม่มีตำหนิ ใส่แค่ 2 ครั้งค่ะ ขาย 650 บาท//SOLD OUT ขายแล้วค่า//

6. Island Shop เดรสยาวคอจีน ขนาดตามป้าย 36 ขนาดที่วัดได้ อก 33-34 สะโพก 37 เป็นทรงยาว สีส้ม แดงสลับเขียวผ้าชีฟอง มีซับใน ตัวนี้ซื้อที่ Central Chidlom ค่ะ ราคาเต็มสามพันกว่าบาท ขาย 550 บาท สภาพดีไม่มีตำหนิใด ๆ ค่ะ ข้าง ๆ เป็นแบบผ่าแต่ไม่สูงมากค่ะ ใส่แล้วเพรียวค่ะ

7. NEXT ตัวนี้แก้อกเป็น size 33-34 ค่ะ ผ้ายืดได้นิดหน่อย ตรงสายเชือกผูกปักหมุดทอง ตัวเสื้อสีชมพูสด ผ้าไม่ต้องรีดค่ะ ขาย 350 บาท ซื้อไว้ใส่ไปงานคุ้มค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ

8. FOREVER 21 เดรสสั้น สีม่วงผูกเอวด้านหลัง เป็นผ้าคอตตอลยืด ขนาด M อก 33-34 สะโพกฟรี ความยาว 31 นิ้ว ขาย 350 บาท //SOLD OUT ขายแล้วค่า// สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ

9. DRESS FROM JAPAN ตัวนี้เป็นผ้าซิลส์ชีฟองลายดอกส้มชมพูหวานมาก ๆ ค่ะ ผ้าไม่ต้องรีด ขนาด อก 33 เอว 28 สะโพก 37-38 ยาว 35 นิ้ว สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 350 บาท

10. FOREVER 21 size ตามป้าย L แต่น่าจะเป็น M มากกว่าค่ะ สายปรับได้เป็นผ้าซิลส์สีเขียวสวยเลยค่ะ แบบเสื้อหวาน ๆ ระบายตรงคอ จับสม็อกเอว ใส่กับขาสั้นน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นตัวสุดท้ายใน shop Central World จริง ๆ อยากได้ M แต่ลองแล้วใส่ได้เลยซื้อค่ะ สภาพใหม่มาก ขาย 550 บาทค่ะ ราคาเต็ม 1,250 บาท ซื้อมาราคาเต็มไม่ได้ลดค่ะ //SOLD OUT ขายแล้วค่า//

11. ellesse หมวก ขนาดรอบหัว 20 นิ้วค่ะ ทรงน่ารักสีฟ้าอ่อน ผูกโบว์หลัง สภาพดีเลยค่ะ ขาย 300 บาท ตรงข้าง ๆ จะปักอักษร ellesse ค่ะ

12. LYN ZEBRA ขนาด 38 เหมาะกับคนเท้ายาว 24.5 cm ค่ะ ใส่ไป 1 ครั้ง เป็นลายม้ายลายเป็นขนสั้ตว์ ส้นและขอบสีแดงสด สวยมากค่ะ ตอน sale รุ่นนี้ไม่มีแล้วค่ะ ขาย 650 บาท ราคาเต็ม 2,990 บาท

13. MORGAN เสื้อสายเดี่ยว ผูกโบว์อก ชายระบาย สายปรับสั้นยาวได้ค่ะ ขนาดตามป้าย XS ค่ะแต่น่าจะเหมาะกับคนใส่ S-M มากกว่าค่ะ อกได้ถึง 34 นิ้ว ความยาวเสื้อไม่รวมสาย 23 นิ้วค่ะ ขาย 450 บาท

14. MORGAN DRESS size T2 ประมาณ M เดรสลายดอกผ้าเป็นผ้าแบบทิ้ง ๆ ไม่ใช่ผ้ายืดรัดรูปค่ะ เป็นผ้าไม่ต้องรีด ผ้าดีมาก ๆ ตรงชายเป็นแบบผ้าตัดเฉียง ขนาด อก 32-34 เอว 26-27 สะโพก 37 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ สะโพก 38 ก็ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิใด ๆ ขาย 450 บาท จะใส่ในวันทำงานแล้วใส่เสื้อคลุมเอวลอยหน่อย ก็ได้ค่ะเปรี้ยวดีค่ะ

THANKS SBN KA**
    Last edited by jirapa; 11-04-10 at 13:27. Reason: price

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ