ลงของใหม่ค่ะ Newww LandMeeeeee" + new นาฬิกา Toywatch + ผ้าพันคอ sretsis + เข็มขัด kloset

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงของใหม่ค่ะ Newww LandMeeeeee" + new นาฬิกา Toywatch + ผ้าพันคอ sretsis + เข็มขัด kloset

bee_beauty is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile ลงของใหม่ค่ะ Newww LandMeeeeee" + new นาฬิกา Toywatch + ผ้าพันคอ sretsis + เข็มขัด kloset

cf แล้วกรุณาอย่า cc นะค่ะ ถ้า cf แล้ว cf ต่อได้ค่ะ
    ติดต่อทาง Tel.081-8614565 สะดวกกว่าค่ะ
    ส่งแบบ EMS 50 บาทนะค่ะ
    ขออนุญาตให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะค่ะ

1.dress ลายดอกกระเป๋าหน้า Landmee' ใหม่ชนช็อป sold

2.สายเดี่ยวผ้าต่อชีฟองชั้นๆโบว์หน้า Landmee' สายปรับสั้นยาวได้ค่ะ ใหม่ชนช็อป sold

3.กางเกงระบายโค้งโบว์หลังลายจุดแดง Landmee' ใหม่ชนช็อป 1790

4.สายเดี่ยวลูกไม้ผ้าป่านลูกไม้หัวใจกระดุมข้าง Landmee' used ไม่มีตำหนิ ป้าย 1390 ขาย 950

สายปรับได้ 2 ระดับค่ะ

5.เสื้อป่านไหมระบายต่อลูกไม้กระดุมหลัง Landmee' ใหม่ป้ายห้อยชนช็อป 1390

6.สายเดี่ยวป่านลูกไม้โบว์หน้า Landmee' ใหม่ป้ายห้อย 1390 ขาย 1300 (เพื่อนฝากขายค่ะ)

7.
    กระโปรงบานกำมะหยี่ลายดอก Landmee' Free size ใหม่ป้ายห้อย sold

8.กระโปรงลายดอก Landmee' Freesize สภาพ ใหม่มากขาย 1200

9.
    กางเกงยีนส์ขาสั้นปักแหวน Landmee' sizeM สภาพใหม่มาก 1400

10.ผ้าพันคอ sretsis puppy love ของใหม่มีสีม่วงค่ะ (เพื่อนฝากขายค่ะ) 2790

11.เข็มขัดเชือก Kloset สภาพใหม่มากขาย 1690

12.นาฬิกา Toywatch ซื้อมาจากช็อป central world SPIDER GOLD SIZE 41 mm.PRICE 14,900 ขาย 11,000 (ซื้อวันที่ 17-03-10)

13.นาฬิกา Toywatch ซื้อมาจากช็อป central world PLASTEAMIC-WHITE AND GOLD SIZE 41 mm.PRICE 12,500 ขาย 11,000
    (ซื้อ วันที่ 17-03-10)

thx na ka.
    Last edited by bee_beauty; 22-04-10 at 10:39.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ