SALE !! เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า ถูกๆคะ SISLEY XOXO JASPAL BOSINI เข้ามาเลือกชมก่อนคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    tamsukan is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default SALE !! เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า ถูกๆคะ SISLEY XOXO JASPAL BOSINI เข้ามาเลือกชมก่อนคะ

ขายเสื้อสวยๆ เดรสน่ารัก กระเป๋า SISLEY รองเท้า JASPAL
    เข้ามาเลือกดูก่อนได้ค่ะ
    ถ้าชอบยังไง ราคาคุยกันได้นะค่ะ
    อยากขายคะ เพราะล้นตู้ไม่มีที่เก็บเเล้ว
    สินค้าส่วนใหญ่ซื้อมาเเล้วไม่เคยใช้หรือ ไม่ก้ใช้เเล้วครั้งนึงคะ
    ไม่มีตำหนินะคะ

สนใจติดต่อ
    คุณแทม
    1. email: tam_sukan@yahoo.com
    2. เบอร์มือถือ 089 897 9199
    3. bb pin: 21123380

ตกลงวิธีชำระเงินได้ค่ะ
    ขอค่าจัดส่งชิ้นละ 30 บาทนะคะ

BRAND NEW กระเป๋าของ SISLEY รุ่น ETIENNE ขนาดกลางค่ะ แบบเหมือนกับ LV SPEEDY 30
    pattern sisley สีเทาอ่อนสวย ตัดกับหูหิ้วสีเงิน มีสายให้ด้วยนะคะ
    ใบนี้ซื้อที่ hongkong ค่ะ ยังไม่เคยใช้หรือ เอาออกจากถุง เก็บไว้อย่างดี

ขอขายที่ 2100 บาทเท่านั้น
    SALE 2000 บาท !!!

รองเท้า JASPAL เบอร์ 36 เป็นแบบร้ดข้อเท้าคะ โซ่เปนพลาสติกปรับได้
    สีม่วงมังคุดคะ ใส่เเล้วน่ารัก
    ซื้อมาใส่เเค่ครั้งเดียวคะ
    ขอขายที่ 1000 บาทคะ
    SALE 900 บาท !!

เสื้อยืดตัวยาวของ BOSSINI size M ลายพิมพิเศษคะ ชายเสื้อจั้มพ์นิดนึง
    ซื้อจาก hongkong ซักแล้วเเต่ไม่เคยใส่คะ
    ขายที่ 400 บาทคะ
    SALE 300 บาท !!

เสื้อมีฮูดตัวยาวสีเทา size M ของ BOSSINI เหมือนกันคะ
    ภายในฮูดเปบลายจุดสีชมพู/ดำ มีซิปสองตัว น่ารักดีคะ
    ซื้อจาก hongkong ซักแล้วเเต่ไม่เคยใส่เช่นกันคะ
    ขายที่ 600 บาทคะ
    SALE 500 บาท !!!

เสื้อยืดสีขาวผ้าเรยองของ XOXO size L คะ
    ซื้อมา 900 บาท
    ไม่มีตำหนิหรือรอยเปื้อนใดๆทั้งสิ้น เพราะไม่เคยใส่เลยคะ
    ขายเพียง 600 บาทคะ
    SALE 500 บาท !!

เสื้อยืดของ HOLLISTER size M คะ
    ตรงเอวเปนสม็อคนน่ารักๆคะ
    ซื้อมาจากอเมริกาเเต่ก้ไม่เคยใส่เหมือนกันคะ
    ขายที่ 400 บาทคะ
    SALE 300 บาท !!

เดรสของ LAUNDRY size 4 คะ สีเทาควันบุหรี่
    ความยาวเหนือเข่านิดนึง เนื้อผ้าไหม 100% ดูหรูหรามีระดับ
    ยังไม่ได้ใส่เลยคะ ซื้อมา 1500 บาท เเต่ขอขายเพียง 1100 บาทเท่านั้นคะ
    SALE 1000 บาท !!

เดรสลายขวางของ HAAS size F สีเเดง/เทาคะ
    ตรงชายแขนเสื้อเเละชายกระโปรงเปนเเบบบอลลูน ไม่พองมากคะ
    ความยาวเหนือเข่านิดนึง
    ไม่เคยใส่เช่นกันคะ
    ขอขายที่ 600 บาท
    SALE 500 บาท!!

สนใจติดต่อมาสอบถาม ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ
    คนขายใจดีคะ : ))

THANK YOU,,SBN

paew is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

รองเท้า JASPAL มีรูปตอนใส่มั้ยค่ะ กัวใส่ไม่สวย
    ส่งทางเมลหน่อยน่ะค่ะ xd_emergency@windowslive.com

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ