ตามหา.....

1. เสื้อฉลุ Kloset Size S สีไรก็ได้ค่ะ ขอสภาพดี ไม่มีตำหนิ (เวลาใส่ส่งซักแห้งทุกครั้ง)

2. เสื้อ Kloset แบบนี้ Size S

3. จั๊มสูท Kloset Size 36 หรือ S ค่ะ

4. กางเกงขาสั้น Landmee'

(ขออนุญาติยืมรูปนะค่ะ..ขอบคุณมากค่ะ)

ขาย / แลก ก็ได้ค่ะ

เริ่มการขาย....

1. สินค้าทุกชิ้นสภาพดี ไม่มีตำหนิ
2. ต่อรองราคาสินค้าได้นิดหน่อย
3. มั่นใจก่อน CF นะค่ะ จะได้ไม่เสียสิทธิ์ลูกค้าท่านอื่นค่ะ
4. รายการที่ CF แล้วสามารถ CF ต่อได้นะค่ะ จนกว่าจะขึ้นคำว่า ขายแล้วค่ะ
5. ราคาสินค้าทุกชิ้นรวมค่าส่งแบบลงทะเบียนแล้ว
6. โอนเงินแล้วแจ้ง ส่งของให้ทันทีพร้อมแจ้ง Track no.ให้ทราบค่ะ (ขายมานานมากแล้วไม่มีการโกงแน่นอนค่ะ)
7. มีธนาคารกสิกรไทย (K-Bank) ค่ะ
8. สนใจ สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ pm หรือ 083-905-8882 ค่ะ (โทรมาไม่ติดหรือไม่รับสายเดี๋ยวโทรกลับนะค่ะ)

***รูปโดนัทใช้ iPhone ถ่ายค่ะ อาจจะไม่ค่อยชัดเท่าไหร่นะค่ะ***

1. --Used--กางเกงขายีนส์ขาสั้นสีเข้ม Landmee Size S ด้านหลังปัก Landmee รุ่นใหม่จาก Shop เลย ซื้อมาจากคุณนิตาค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขายเท่าราคาป้าย 1,490 บาท ส่งฟรี

2. --Used-- เดรส CPS Size S สีขาวลายเส้นสีน้ำเงิน ของใหม่เพิ่งลงShop ซื้อเมื่อวันเสาร์ที่20/3/53 ทรงสวย ราคาป้าย 890 บาท ขาย 850 บาท >>> Sale 800 บาท

3. --New-- Dress Topshop US4 UK8 ของใหม่ป้ายห้อย ยังไม่ได้ดึงค่ะ เหมาะกับคนอก 30-31 นิ้ว เอว 26 นิ้วหรือน้อยกว่า 26 นิ้วค่ะ สะโพกฟรีค่ะ ขาย 2,500 บาท >>>Sale 2,200 บาท

4. --Used-- ZARA ผ้าชีฟองลายหัวใจเล็ก ๆ สีแดง Size XS แต่ว่าคนใส่ Size M ใส่ได้นะค่ะ มีติดโบว์ผูกที่สาย Collection ใหม่ ขาย 1,550 บาท>>>Sale 1,500 บาท

5. --New-- ของใหม่ป้ายห้อย กระโปรง H&M Size EUR36 เอว 27 นิ้ว ยาว 18.5 นิ้ว ขาย 1,290 บาท >>>>Sale 900 บาท

6. --New-- เสื้อ Crop ลายโบว์ Topshop Size UK 4 US 8 ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 1,350 บาท

7. --Used-- เสื้อแขนยาว ไหล่ตั้ง CPS สีดำ Size S คนใส่ Size M ใส่ได้ค่ะ ซื้อจาก Shop ก่อนไปเที่ยวฮ่องกง ใส่ไป 1 ครั้ง ใหม่นะค่ะยังมีขายอยู่ที่ Shop ค่ะ ขาย 1,290 บาท >>>Sale 1,000 บาท

8. --Used-- Topshop กระโปรงทรงฟักทอง Size US4 UK8 สีม่วง ขาว เทา ดำ สามารถแมทกับเสื้อได้หลายสีนะค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 1,550 บาท Sale 1,250 บาท >>>Sale 1,000 บาท

9. ---Used-- เสื้อยืด ลายปักหัวใจ Size US4 UK8 ราคาป้าย 1,590 ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ซื้อเองที่Shopมีป้ายสินค้าให้ด้วยค่ะ ขาย 1,390 บาท

10. --New-- ที่คาดผมสีเงิน อินเทรนสุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ คาดผมรับหน้าร้อนกันไปเลยค่ะ ใส่เสื้อยืดหรือเสื้อกล้ามแล้วคาดผมอันนี้รับรองสวย โดดเด่นเลยค่ะ ขาย 300 บาท ---ขายแล้วค่ะ---

11. --New-- สร้อย Topshop ขายเท่าราคาป้าย 890 บาท ส่งฟรีค่ะ >>>Sale 830 บาท

12. --Used-- เข็มขัดหนังสีน้ำตาล ZARA Size 95 (ของคุงแฟนค่ะ) แบบไม่มีรู เวลาใส่เลื่อนปรับระดับตามความต้องการโดยล็อคกับหัวเข็มขัดได้เลย(แบบอัตโนมัติ รุ่นใหม่) ความยาวทั้งเส้น 45 นิ้ว(ไม่รวมหัวเข็มขัด) ราคาป้าย 1,490 บาท ขาย 1,100 บาท

ฝาก link ห้อง Hi-end ด้วยค่ะ มีกระเป๋า GUCCI รุ่น Coated Fabric Large Tote สวย ๆ 1 ใบค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showt...0&p=1064313023

ฝาก link ห้อง local ด้วยนะค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=627600

----ขอขอบคุณ SBN ค่ะ---