█ █ - - - มาแล้วคร่า ไอเท็มน่ารักๆ ราคาถูกๆ - - -█ █ █+ + + topshop + + + GUESS + + + FORVER 21 + + + H&M + + + -AllZ + + + CHARLOTTE TARANTOLA + + + mossimo + + + xhilation + + + GAP + + + CHAROTTE RUSSE + + + ZARA + + +

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: █ █ - - - มาแล้วคร่า ไอเท็มน่ารักๆ ราคาถูกๆ - - -█ █ █+ + + topshop + + + GUESS + + + FORVER 21 + + + H&M + + + -AllZ + + + CHARLOTTE TARANTOLA + + + mossimo + + + xhilation + + + GAP + + + CHAROTTE RUSSE + + + ZARA + + +

minyada's Avatar
    minyada is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry █ █ - - - มาแล้วคร่า ไอเท็มน่ารักๆ ราคาถูกๆ - - -█ █ █+ + + topshop + + + GUESS + + + FORVER 21 + + + H&M + + + -AllZ + + + CHARLOTTE TARANTOLA + + + mossimo + + + xhilation + + + GAP + + + CHAROTTE RUSSE + + + ZARA + + +

ตามหา 2 ตัวค่ะ อยากได้มาก

1.กระโปรง topshop ไซต์ 6 หรือ 8 ชายขลิบสีขาวหรือดำ (ถ้าขลิบชายดำ จะดีมากๆ ค่ะ)
    1.เสื้อกล้าม Landmee ลายดอกตามรุปเลยค่ะ (ขอยืมรูปจากคุณ dynastyy ขอบพระคุณด้วยคร่า)

สนใจ PM หรือเมล์ minyada_mod@hotmail.com
    มือถือของแม่ค้าหาย เดี่ยวจะมาแจ้งเบอร์ใหม่ นะคะ

ไม่รับเปลี่ยนหรือส่งคืน ทุกๆ กรณี ได้โปรดถามแม่ค้าก่อนโอนให้ละเอียด

คิดค่าส่ง 30-ต่อทุกๆ ออเดอร์ เพราะแม่ค้าส่งของที่ไปรษณีย์เอกชนค่ะ

cf ต่อได้ทุกตัวค่ะ

cf แล้ว รบกวนแจ้งเวลาโอนด้วยนะคะ แม่ค้าจะได้ลง cf ในกระทู้ให้อย่างสบายใจ

ลงใหม่ๆ แต่ตั้งราคาขายถูกนะคะ ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อเลยค่ะ มดไม่อยากรอนาน อยากขายหมดไวๆ

ขอความกรุณา งดต่อ
    โปรดเคารพกติกาและเห็นใจ

CF แล้วเงียบ แม่ค้าไม่รอนะคะ หายบ่อยค่ะ กันไว้ดีกว่าเสียใจ

และหากแม่ค้าโดนต่อมาแบบไม่เกรงใจ แม่ค้าจะไม่ขอตอบนะคะ
    เพราะว่าให้หาสินค้าแบบเดียวกัน แต่ราคาถูกแบบนี้ ไม่มีที่ไหนขายแล้วค่ะ แฟรฺ์กันเนาะ
    มดน่ะใจดีมากๆ ถ้าเกิดซื้อ มดจะลดให้เองค่ะ ตามความเหมาะสมเนาะ

TOPSHOP
    กระโปรงสีเขียวขี้ม้า ใส่กับเสื้อกล้ามสีดำ สวยค่ะ ใส่เดินชายหาด เหมาะกันดี
    สภาพ 90% ขายถูกเลยค่ะ สาวๆ ไซต์ 10-12-14-16 ใส่ได้
    250-

xhilation(แกะ ป้ายออกแล้วนะคะ คันค่ะ)
    กระโปรงผ้าฝ้าย แต่งลูกไม้ฉลุ ของจริงสวยมาก แต่ถ่ายเก็บรายละเอียดไม่หมด
    สาวๆ ไซต์ s-m-l ใส่ได้ เพราะเป็นยางยืด แต่งเลื่อมสีชมพู นิดหน่อย พองาม
    ใส่กับเสื้อกล้ามดูดีมากกกก ใส่ไปทะเลเริดคร่า สภาพใหม่
    เอว 24-42
    ยาว 30
    350-

BALI DESIGN ORIGINAL
    made in indonesia (one size/ free size)
    เดรสlสั้นลายทาง แบบทรง A สีสดใส ผ้าหนา ยืดได้ดี สภาพใหม่ ใส่ไปทะเลปีที่แล้วนี้เองค่ะ
    อก 30-45
    ยาว 28
    450-

ชื่อแบรนด์ เดี๋ยวมาอัพเดตนะคะ ดูที่รูปถ่ายป้ายก่อนได้คร่า
    ไซต์ xs-s ใส่ได้ ผ้าป่าน เสริมทรง ถูกมากกกกกกก
    550->>>500-

ชื่อแบรนด์ เดี๋ยวมาอัพเดตนะคะ ดูที่รูปถ่ายป้ายก่อนได้คร่า
    เสื้อคลุม แขนยาว จั๊มเอว และมีกระขอหน้า ของใหม่ซักเก็บ
    ไม่ใหม่คืนเงิน เลย ใส่เป็นเสื้อแล้วใส่เสื้อกล้ามไว้ข้างในก็สวย
    550->>>450-
    CF ka

FOREVER XXL BY FORVER 21
    เดรสผ้ายืด มีน้ำเงินกรมท่าอมม่วง เสริมฟองน้ำทรงสวยๆ คอร์นเฟริมว่าน่ารักมากๆ ค่ะ
    อก 34 ขึ้นนะคะ ไม่งั้นจะหลวม 34-40 เลยค่ะ
    500-

Face to Face fashion australia
    เดรสสั้น ของใหม่ พรีออเดอร์มาพันกว่าบาท ของจริสวยมาก ผ้าสเปนเด็กซ์มีซับในลูกไม้
    ผ้าทิ้งตัวสวย และตรงเอวต่อกับช่วงกระโปรง เวลาใส่จะเหมือนเราใส่กระโปรงเอวสูง
    ทรงสวยมากค่ะ สายปรับได้ ยาวไม่รวมสาย 26 สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ
    500-

ole navyjacket
    jacket ยีนส์ แบบตัวสั้น แขนกระบอกเล็กๆ ฟอกซีดอมฟ้า สาวไซต์ s-m ใส่ได้ สภาพใหม่ๆ
    อกติดกระดุม 30-32 ไม่ติดฟรี
    ไหล่ 14
    แขน 22
    ยาว 15-16
    500-

mossimo dress
    เดรสสีขาวครีม เพื่อนฝากขาย สภาพใหม่ใส่ไปงาน 1 ครั้ง ไซต์ L สาวๆ ไซต์ xl ก็ใส่ได้ค่ะ
    จั๊มใต้อก ปล่อยชายพริ้วๆ แต่งกระเป๋าข้างน่ารักมากก ทรงเดียวกับที่นางแบบใส่
    อก 36-42
    ใต้อก 30-40
    สาย 7
    ยาว 33
    500-

ลงรายละเอียดผิด ค่ะ พึ่งเห็นเหมือนกัน เดี๋ยวจะกลับมาบอกรายละเอียดกับชื่อแบรนด์ใหม่นะคะ
    250-

BLU HEAVEN SHIC TOP
    เสื้อแขนตัด แต่งระบายช่วงอก และฉลุ ทั้งด้านหน้า-หลัง ผ้าแสปนเด็กซ์กึ่งคอทตอน
    ผ้าทิ้งตัวมากๆ ยืดได้มากด้วย ใส่สบายค่ะ ซื้อมาใส่ไปครั้งสองครั้ง ใส่กับเอวสูงสวยจริงๆ
    ของจริงสีดำสนิท สวยมากคอร์นเฟริม!
    อก 32-44
    ยาว 20
    250-

KP JEANS made japan
    เสื้อสายเดี่ยว ระบายขนมชั้น ลูกไม้ทั้งตัว ซื้อที่ญี่ปุ่น ด้านในมี teg ค่ะ แต่ไม่ได้ถ่ายรูป
    สภาาพใหม่เลย แบบเหมือนของ topshop ไม่มีผิด ผ้าลูกไม้นิ่มๆ ยืดได้ดี ไซต์ m
    อก 32-38
    ยาว 28
    350-
    CF ka

DIY
    เสื้อแขนยาว แขนกระบอก คอปิด เย็บไหล่ สวยหรูมากค่ะ ปลายแขนรัด ไหล่ตั้งเล็กน้อย
    ของใหม่ซักเก็บ ทรงสวย ผ้าเนื้อดีมากๆ ผ้าคล้ายสแปนเด็กซ์ แต่ดีกว่า นุ่มกว่า ยืดได้ดี
    ทิ้งตัวสวยๆ จะใส่แบบพับคอลงมาก้ได้ แต่ใส่กับเอวสูง สวยมากค่ะ ขายราคานี้ถูกมาก
    อก 32-44
    แขน 22
    ยาว 22
    350-
    CF ka

AMERICA PROJECT
    เสื้อสไตร์ฌบฮิเมียน ซื้อที่เมกา made in usa สภาพยังดีมากค่ะ ราคาซื้อแพงมากด้วย
    สีจริง กรมท่าเือบดำ ผ้าดีมาก ไม่ขุย ไม่หมอง แต่ถ่ายไม่ติดเท่าที่ควร ของจริง สวยมากค่ะ
    ไซต์ xxl แต่มดไซต์ m ก็ใส่ได้ มันเหมือนเป็นฟรีไซต์เลย (ตอนซื้อเหลือไซต์เดียว)
    ใส่กับเลคกิ้งสวยมาก
    อกฟรี
    ยาว 28
    350-

NICHE made usa.
    เสื้อสายเดี่ยว สายริบบิ้น สม๊อกรอบอก จะใส่เป็นเกาะอกก็ได้ ผ้าชิล ใส่สบาย ไม่บาง
    สภาพใหม่ค่ะ ใส่ไปหนึ่งครั้ง ไร้ตำหนิใดๆ สาวๆ ไซต์ s-m-l ใส่ได้สบายๆ ค่ะ
    อก 32-50
    ยาวไม่รวมสาย 14
    250-

OLE NAVY
    เสื้อแบบคล้องคอ ของใหม่ซักเก็บค่ะ เพื่อนฝากขาย สภาพใหม่ๆ เลย รับประกันได้ค่ะ
    สีสดใสเหมือนรูปไซต์ xl สาวไซต์ใหญ่ มารับไปน่ารักกันเร็วคร่า ขายถูกด้วยจ้า
    อก 40-48
    ยาว 28
    สายปรับระดับได้
    250-

dress
    เดรสสีขาว ผ้าคอทตอนไม่บาง สภาพใหม่ค่ะ ใส่ไปหนึ่งครั้ง ทรงน่ารัก จั๊มอกหวานเชียว
    ฟรีไซต์ สาวๆ ไซต์ s-m-l ใส่ได้สบายๆ ยืดได้มากแบบไม่อึดอัด มดสูง 155 ใส่แล้วเตี้ยไปนิด
    อก 30-54
    สะโพก ฟรี
    ยาว 30
    250-

CHRISTIE BROOKS
    กระโปรงกางเกง ได้มาจากใน sbn 400- ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ สภาพใหม่มาก ผ้าหนา
    ไซต์ l แต่สาวไซต์ m ก็ใส่ได้ เพราะเอวเป็นหูรูด หายต่อขาดทุน ใส่แบบเอวต่ำนะคะ
    เอว 30-34
    สะโพก 34-44
    ยาว 13
    250-

PREE PEOPLE
    เสื้อสายเดี่ยวน่ารักมากกก สายไขว้ ไซต์ s แต่สาวๆ ไซต์ xs-s-m ใส่ได้เลยค่ะ ผ้ายืดได้มาก
    ยืดได้สบายๆ ไม่อึดอัด สภาพใหม่ 95% สีแบบ น่ารักเหมือนรูป ไร้ที่ติ ขายถูก
    อก 30-36
    ยาว 26
    สายปรับได้
    250-

CANIT top
    เสื้อเกาะอก ของใหม่คร๊า หรือจะใส่เป็นกระโปรง bodycon ก็ได้ ทรงสวยไม่มีบานปลายค่ะ ผ้าหนา สีสดสวย น่ารักมากจริงๆ ขายถูกจ้า
    อก(หรือเอว) 32-38
    ลำตัว(หรือสะโพก) 32-38
    ยาว 14
    200-

CF ka

FOND from usa.
    กระโปรงสไตร์โบฮิเมียน สภาพ 90-95% สายรูดค่ะ ใส่ได้ทุกไซต์ ทรงสวยดี
    ผ้านิ่มๆ พริ้วๆ ใส่สบาย ยาวเลยเข่ามดราว 3-5 นิ้ว (มดสูง 155)
    200-

NEW DRESS
    มินิเดรสผ้าชีฟอง ของใหม่ค่ะ จั๊มสม๊อครอบอก ระบายชาย งานละเอียดมากเลย
    ไซต์ f อกพรี สายเลื่อนได้ ของจริงสวยมากกก
    390->>> 250-

NEW TOP
    เสื้อสายเดี่ยวลูกไม้ แบบแลนมี ซื้อมาจากใน sbn เราแหละค่ะ 390-ขายต่อขาดทุน
    ของใหม่ ไซต์ s อกไม่เกิน 32 คร๊า

NEW TOP
    เสื้อเกาะอก ของใหม่ อกฟรีค่ะ จั๊มใต้อกลงมา น่ารักมากกก เหลืออีก 1 ตัว พร้อมส่ง

H&M
    เสื้อแขนกุด แบบโชว์เนินไหล่ ตัวยาว ผ้าสแปนเด็กซ์ทิ้งตัวมาก ผ้ายืดได้สบายๆ ผ้านิ่มไม่บาง
    สภาพใหม่มากๆ ไร้ตำหนิ ใครได้คุ้มจิงๆ สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ ติดกระดุมให้ครบแล้วใส่กับเอวสูง สวยมากคร่า
    อก 32-44
    ยาว 28
    500-

ชื่อ แบรนด์ เดี๋ยวมาอัพเดตนะคะ ดูที่รูปถ่ายป้ายก่อนได้คร่า
    จั๊มสูทขายาว ผ้านิ่มๆ บางเบา ทิ้งตัว แบบจั๊มใต้อก-เอว ของจริงสีดำสนิททั้งเนื้อผ้า-ลูกไม้
    ผ้าไม่เป็นขุยนะคะ ในภาพ ถ่ายรุปออกมามันโดนแสางแฟรช เลยดุแปลกๆ ของจริงจะเงาๆ
    ผ้าเนื้อละเอียดเหมือนผ้าซาติน แต่บางกว่า สาวๆไซต์ s-m-l ใส่ได้ค่ะ
    สาวๆ คนไหนชอบลุคเปรี้ยวๆ หรูๆ ไม่ควรพลาด
    500-
    cf ka

THE STATION SZ 14
    เสื้อคลุมผ้าชีฟอง ผ่าหน้า ระบายๆ น่ารักค่ะ ไซต์ 14 แต่ไม่ใหญ่นะคะ เวลาใส่ มันจะทิ้งตัวตามทรงน่ะค่ะ มดไซต์ 8 ก็ใส่ได้ สภาพใหม่คร่า ใหม่มากๆ ด้วย
    อก 32-34
    ยาว 28
    350-

SZ
    กางเกง SZ ของใหม่ป้ายห้อย แถมเอาไปจั๊มขามาเรียบร้อย ซื้อมาก็ 650-แล้วค่ะ เอาไปแก้ทรงอีกสองร้อย
    500-

Simply frrebibtible made usa.
    เสื้อทรงผีเสื้อ คุณเพื่อนฝากขายค่ะ สภาพใหม่มาก ใส่ครั้งเดียวแล้วเจ้าตัวบอกไม่ชอบ
    ราคาซื้อแพงกว่าราคาที่ลงขายนี้แน่นอน ไซต์ s แต่เป็นผ้ายืด สาวๆ ไซต์ m-l ก็ใส่ได้คร๊า
    350-

HE SHE ITsiam square soi 4
    กระโปรงทรง bodycon ลายหนังสือพิมพ์ ชิดสุด สภาพใหม่ๆ ไม่เคยใส่ค่ะ
    ซื้อจากใน sbn มา 650- แม่ค้าเดิมซื้อจากร้าน He She ราคาหลักพัน
    มดได้มาก็เก็บอย่างเดียว ไม่มีโอกาศใส่ ไซต์ m
    เอว 28-30 สะโพก 34-36 ยาว 16

500-

ราคา ซื้อ 790- จากสยาม ซื้อเก็บ แล้วดันอ้วนขึ้น ใส่แล้วคับ อึดอัดค่ะ
    สายปรับได้ เอว 24-25 สะโพก ไม่เกิน 35 ใส่แล้วความยาวส่วนกางเกง
    ประมาณ 14 สั้นกำลังงามค่ะ
    500-

เอี้ยม ยีนส์ ของใหม่
    ราคา ซื้อ 790- จากสยาม ซื้อเก็บ ไซต์ m น่ารักมากๆ ค่ะ ใส่แบบเอวต่ำ
    สายปรับได้ เอว 24-25 สะโพก ไม่เกิน 35
    500-

500-
    ]สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่มาก ขายก่อนหน้าหนาวด้วยราคาพิเศษ
    (ก้านซิปหายค่ะ ตรงที่เอาไว้ดึงตอนรูดซิป เอาไปซ่อมเองนะคะ) ราคาซื้อ สองพันกว่า

350-
    สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่มาก ขายก่อนหน้าหนาวด้วยราคาพิเศษ
    (ก้านซิปหายค่ะ ตรงที่เอาไว้ดึงตอนรูดซิป เอาไปซ่อมเองนะคะ) ราคาซื้อ สองพันกว่า

GAP maxi dress
    เดรสสี ขาวสะอาด ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนพึ่งออกจาก shop แบบสายผูกคอ สาวๆ ไซต์ m,l. ก็ใส่ได้
    เนื้อผ้าฝ้ายนุ่มพริ้ว แซมดิ้นเงินตลอดเนื้อผ้า จั๊มใต้อก ชายถักสวยมากกกกก สวยโครตตตตตต
    ราคาซื้อเกือบหกพัน สภาพใหม่ 100% ขายราคานี้งดต่อเด็ดขาด ราคาถูกอย่างคุ้ม (เสียดายค่ะ)
    อก 30-40
    จั๊มใต้อก 28-40
    ยาวจากไหล่-ชาย 45
    >1000-
    งดต่อเด็ดขาดค่ะ ลดจาก 1500- ร้อนๆ

CHAROTTE RUSSE dress
    เดรสเกาะ อกลายกุหลาบ ของใหม่ซักเก็บไม่มีโอกาสใส่ไปไหน แถมไซต์ใหญ่ไปนิดเลยไม่ได้ใช้งานเลยค่ะ
    สภาพ 100% สวยมากเนื้อผ้าโปร่งๆ คล้ายผ้าฝ้าย+ผ้าป่าน ผ้านิ่มบางเบา ลื่นมือ ลายดอกเด่นชัด โครตสวยอีกตัว
    อก 34-42
    ยาว 23
    (เป็นเกาะอกค่ะ ไม่มีสาย ยาว 23 ก็เหมือนกับสายไปราวๆ 10 นิ้ว)
    >1000-
    งดต่อเด็ดขาดค่ะ

เดี๋ยวมาลงรายละเอียดค่ะ
    เสื้อเชิ้ตผ้า ป่าน สวยมากกกก สภาพใหม่
    250-

สายเดี่ยว ชีฟอง ลายดอกสดใส สภาพใหม่ สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้
    250-

YUKO dress
    เดรส yuko ใส่ไปหนึ่งครั้ง แต่สภาพดีมากกกกก สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ
    เป็นผ้ายืด เนื้อผ้าหนา นิ่มๆ ทรงน่ารักมาก คอร์เฟริมร์
    250-

กระเป๋าสาน ของใหม่ ไม่เคยใช้สักครั้ง ซื้อเก็บจริงๆ
    250-

F21 TOP
    เสื้อยืดคอปาด ลายทาง แขน 5 ส่วน ของใหม่ซักเก็บ ใส่แล้วไม่มั่นน่ะค่ะ ขอขายต่อราคาถูก
    อกฟรี
    ยาว 21
    250-

swan goose nest

เสื้อเชิ้ตผ้าป่าน แขนห้าส่วน คอปิด แบบเดียวกับที่นางแบบใส่ค่ะ เพียงแต่แขนคคนละอย่าง
    ของใหม่ พรีมาไม่ใส่จ้า ซักแล้วเท่านั้นเอง ไซต์ s-m ใส่ได้ค่้ะ แบรนด์ แท้ ขายถูกมาก
    อ้างอิง : http://www.carlvinoparis.com/swan-go...tion-c-97.html
    250-

เกาะอกสีดำ สนิท สภาพใหม่ อก 34-40
    100-

เสื้อสาย เดี่ยว ผ้าชิล ของร้าน ant สยาม สภาพสวยค่ะ
    100-

เสื้อเปิด ไหล่ ชีฟองลายดอกไม้ ของใหม่
    200-

เสื้อตัวยาว จั๊มเอว ผ้าฝ้าย สภาพสวยๆ
    200-

เกาะ อก-กระโปรง bodycon ใส่ได้ทั้งสองแบบค่ะ ของใหม่
    200-
    cF ka

กระโปรงแนว สปอร์ตๆ ใส่กับเสื้อกล้ามน่ารักสุดๆ สภาพดี เอวยางยืด ไม่สั้นมาก
    250-

SWEET TOP
    เสื้อสายเดี่ยวสีเหลืองอ่อนหวาน ผ้าฝ้าย แต่งถักตรงอก ไซต์ l น่ารักมากค่ะ สายปรับได้
    ตัวนี้เพื่อนฝากขาย ยี่ห้ออะไรไม่ทราบ เดี๋ยวจะไปถาแล้วอัพเดตบอกอีกทีนะคะ
    อก 35-36
    ยาว 22
    200-

NEW เข็มขัดเชือก สไตร์โบฮิเมียน
    สีขาวครีม ผูกกับเดรสก็สวยค่ะ ของนอก ไม่เคยเห็นที่ไหนไนไทยขายเลย
    200- รวมส่ง

NEW เข็มขัดสาน สไตร์โบฮิเมียน
    ของนอกค่ะ ไม่ได้ซื้อในไทยนะคะ
    สภาพใหม่ ซื้อแพง ขายราคานี้ค่ะ
    200- รวม ส่ง

LEVI'S
    เสื้อสาย เดี่ยวจั๊มเอว ของใหม่ซักเก็บ ไม่มีโอากาสใส่ค่ะ สาวๆ ไซต์ s,m ใส่ได้ สภาพใหม่ๆ
    ผ้าไม่บาง ใส่แล้วเอวลอยนิดๆ พอติดขอบกางเกงเอวต่ำแต่จะจั๊มขึ้นอีกก็ไม่ขัดสัทธาคร๊า
    อก 32-44
    ยาว 20
    250-

NICHE USA. TOP
    เสื้อ แขนกุดลูกไม้ทั้งตัว ใส่หนึ่งตั้ง ผ้าลูกไม้เนื้อนิ่มมาก ยืดได้ดี ไซต์ m ของจริงน่ารักมากๆ สไตร์ GUESS เสื้อที่มีเส้นมีสาย กำลังอินนะคะ ใส่กับเอวสูงอย่างเริดคร๊า
    250-

350-
    รองเท้าสั่งตัด ของใหม่ ไซต์ 36
    รวมส่งลงทะเบียน

shoes เบอร์ 285 (เบอร์ 36-37)
    รองเท้า หนังสีน้ำตาล ส้น 3 นิ้วครึ่ง ฝากเพื่อนซื้อที่สวนจตุจักรมา 750- แต่ลองแล้วหลวมไปนิด ขอขายต่อ สีจริงดูที่รุปบน ใส่แล้วมองไม่เห็นตำหนิ สภาพหนังใหม่มาก
    สภาพดี โดยรวม 90-95 % ยังไม่ได้ซักนะคะ ถ้าซักแล้ว ที่เปื้อนด้านส้นเท้าด้านใน ซักออกค่ะ สีจริงดูรูปแรก
    100-

SENSE COLLECTION shoes เบอร์ 235 (37)
    รองเท้าหนัง สีเทาเข้ม ส้นสูง 4 นิ้ว ใส่แล้วทรงตัวดี ไม่มีเอียง ดีไซต์สวย สภาพใหม่ 90-95% ด้านนอกใหม่ใส่แล้วมองไม่เห็นตำหนิ
    ด้านพิ้น รองเท้า ส้นสึกเล้กน้อย เพราะของเก่าก็บางอยู่แล้ว สวยมาก เสียดายมันหลวม ไม่งั้นไม่ปล่อยแน่ สีจริงดู รูปแรก
    100-

O.C.N collection shoes เบอร์ 235 (37)
    รองเท้าหนัง สีเหลืองมะนาวสุก ส้น 3 นิ้ว สภาพใหม่ 95% มีรอยตรงที่วงไว้นิดหน่อย สีจริงดูรูปแรก
    100-

MODA CORSET
    เสื้อสาย เดี่ยวโครเซ็ต ผ้าป่าน เสริงโครง ใส่กับเอวสูงน่ารักมากค่ะ ด้านหลังสม๊ อก สภาพ 90%
    อก 32-34
    ยาว 15
    100-

free peuple
    by ole navyเสื้อฉลุๆ สีกรมท่า ผูกหลัง น่ารักมากๆ ถ่ายไม่ค่อยติดเท่าไหร่ สภาพดีมาก ไซต์ 12 แต่ตัวไม่ใหญ่นะคะ
    สายข้างหลังผูกเข้าชิด-ห่าง ขยายตามตัวได้ อก 32-40 เอว 30-34 ยาว 20
    100-

[SIZE=<b><a href=&quot;javascript://&quot;><font size=&quot;3&quot;>3</font></a></b>]เสื้อชีฟอง ปักชายเสื้อ สภาพ 95%[/SIZE] ฟรีไซต์
    100-

[SIZE=<b><a href=&quot;javascript://&quot;><font size=&quot;3&quot;>3</font></a></b>]เสื้อกล้าม ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่ ผ้ายืดทิ้งตัวสวยๆ[/SIZE]
    100-

[SIZE=<b><a href=&quot;javascript://&quot;><font size=&quot;3&quot;>3</font></a></b>]เสื้อเอวจั๊ม เอวลอยนิดๆ ของใหม่ ผ้าลื่นๆ เงานิดหน่อย ถ่ายไม่ชัด แต่ของจริง น่ารักมากค่ะ[/SIZE]
    100-

[SIZE=<b><a href=&quot;javascript://&quot;><font size=&quot;3&quot;>3</font></a></b>]เสื้อกล้ามของใหม่ แต่งลูกไม้ ผ้าสแปนเด็กซ์ทิ้งตัวสวย ผ้ายืดได้มาก สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ[/SIZE]
    100-

[SIZE=<b><a href=&quot;javascript://&quot;><font size=&quot;3&quot;>3</font></a></b>]กระเป๋าสะพาย origino [/SIZE]ซื้อที่สาน ไม่ค่อยได้ใช้ ขายต่อค่ะ ซื้อมา 200- สภาพยังดีมาก แต่ป้ายชื่อมีรอยถลอก ตามรูป
    100-

ซีทรู สีชมพูหวาน
    เสื้อแขนยาวจั๊มข้อแขน ผ้าซีทรูเปรี้ยมอมหวาน จั๊มช่วงใต้อกด้วยค่ะ สายรูดมัดได้
    ประดับเพชรเม็ดเล็ก น่ารักค่ะ ตัวนี้สภาพใหม่ รับประกัน
    100-

เสื้อคลุม ของใหม่ ไม่เคยใส่ไม่่เคยซัก สภาพ 100% ผ้า skill ใส่สบายค่ะ ผ้ายืดได้ด้วย
    ฟรีไซต์ สาวๆ s,m,l ใส่สวยเลยค่ะ
    100-

EBLLE TOP
    เสื้อสายเดี่ยวผ้าฝ้านนิ่มๆ สไตร์โบฮิเมียน อกแต่งลูกไม้น่ารักๆ สภาพใหม่ ใส่ซักครั้งเดียว ไซต์ m แต่สาวไซต์ s ก็ใส่ได้ค่ะ
    อก 32-34
    สาย 5
    ยาว 21
    100-

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ขอบคุณมากนะคะ
    Last edited by minyada; 18-04-10 at 22:10.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ