สนใจคุยกันได้นะคะ
PM หรือ โทรมาเลยค่ะ ถ้าชอบ

กติกาเล็กน้อยจ้า

1.รับโอนเงิน และ จะจัดส่งของให้เร็วที่สุดค่ะ
2.สะดวก รับโทรศัพท์ 08-14393843ค่ะ และ PM นะจ๊ะ
3.+ค่าส่ง 50 บาทนะคะ
วันนี้
ส่งฟรีทุกรายการค่ะ อยากขายค่ะ
4.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ

***วันนี้ลดลง อีกแล้วค่ะ ***

ps. ศุภวรรณ มีศีล 653-2-00440-1 ธนาคารกสิกร สาขา บางพระ ชลบุรี

อยากขายมากค่ะ อยากปิดทู้แล้วค่ะ

ตามหาอยากได้มากค่ะ สีอะไรก็ได้ค่ะ
แต่ถ้ามีสีดำ หรือ น้ำเงิน ก็ดีค่ะ

NEW กระโปรง DISAYA Sz UK8 US4 FR38
ได้จากคุณjae ค่ะ ยังไม่ได้ใส่หรือซักค่ะ ขอส่งต่อสภาพเดิม
ใหม่กิ๊กห้อยป้ายมาค่ะ 950 บาทพร้อมส่งems

NEW **ได้มาจากคุณ oooosom ค่ะ ขออนุญาติรูปเรียบร้อยจ้า
Brandnew with tag stripe top from size 8 Primark 250
ขอขายราคาเท่าที่ได้มานะคะ 250 บาท
SALE วันนี้ 220 บาท พร้อมส่งฟรี ค่ะ สาวsize s-m ใส่ได้ค่ะ

กระเป๋า LYN SILVER COLLECTION
สีขาว ใช้ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ สภาพเทพ 95% ราคาเต็ม 2,990- ค่ะ
++วันนี้ SOLD OUT !!!
ส่งฟรี EMS
ของดต่อจริงๆค่ะ ลดลงมาสุดๆแล้วจ๊ะ

มีรอยเปื้อนตามรูปค่ะ ยังไม่ได้ลองซักเชื่อว่าถ้าซักจะหายค่ะ ตรงภู่สีขาวปรับขนาดเลื่อนได้ตามใจชอบค่ะ

ชุดหมีสีดำ NEWCPS size XS ค่ะ ๆไม่เคยใส่ค่ะ ซื้อแล้วซักเก็บไว้ในตู้อย่างเดียวเลยค่ะ
จากราคาพันกว่าค่ะ
**SOLD **

** NEW ARRIVAL **นาฬิกา PUMA แท้ 100% รุ่นนี้ ราคาเต็ม 4,400-
SALE 3750-

NEW**
SIZE S-M ค่ะ ใส่ได้ค่ะ
SALE 290 บาท

NEW* Size s-m SALE 340-

NEW* Size s-m SALE 290
เป็นทั้งเสื้อตัวยาว และเดรสได้ค่ะ เลื่อมๆตรงลายทางค่ะ

NEW*

Size m เอว25-30 สะโพก34up ใส่ได้ค่ะ
กระโปรง Blue corner เอวต่ำ
SIZE M SALE 370 บาทค่ะ

เสื้อสีขาวผูกเอว SALE 240 บาท

NEW* ยีนส์ Earl Jean
ตัวนี้เจ้าของเดิมบอกว่าหลายพันนะคะแต่เก็บไว้เองไม่ได้ใส่ค่ะ ขอส่งต่อ
SiZE 25 ค่ะ
SALE สุดคุ้ม 350 บาท

กระโปรงร้านจากสยามทางร้านตัดเองค่ะ ใช้ไป1 ครั้ง ราคาที่ซื้อมา 550 ขายSALE 340

เสื้อเชิตแขนกุด FOF size ประมาณ S ค่ะ สีเขียวอ่อนนวลสวยค่ะ
SALE 370 บาท สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใส่ครั้งเดียว

เสื้อเชิต haas size M ค่ะ สีเขียวน้ำทะเลค่ะ ใส่ไป1ครั้งค่ะ
SALE 390 บาท
ตัวนี้ใส่ได้แบบเก๋ๆ สบายๆนะคะ แม่ค้าตัวเล็กใส่ได้เหมือนกันค่ะ

กางเกงยีนส์ " Wrangler'' ค่ะ
SiZE 26*31 ค่ะ
Sale 390 บาท

NEW*เสื้อกล้าม Levi's
Sale 190 บาทซักแล้วไม่เคยใส่ค่ะ

NEW*เสื้อสายเดี่ยว Blue ค่ะ ซักแล้วไม่เคยใส่ค่ะ
Sale 250 บาท

เสื้อผูกโบว์ที่สะโพก ผ้าพริ้วๆค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สีขาวครีม
SALE 140 บาท

NEW**เสื้อแขนกุด สีเข้มค่ะ SOLD

NEW* เสื้อเกาหลีแขนยาว น้องหมี จากสยามในซอย by pass SALE 230 บาท

NEW* เสื้อแขนยาว ลายทาง SALE 250 บาท จากเมเจอร์ รัชโยธิน

CC DOUBLE O

SIZE S SALE 250

ps. ติดต่อทางโทรศัพท์ ได้ตลอดนะคะ หลังจาก ไม่ online แล้วจ้าถ้าชอบลองโทรมาคุยกันได้นะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ
แต่โดยส่วนใหญ่นี่ลดสุดๆแล้วค่ะ
ขอขอบคุณพื้นที่ดีดี จาก SBN