TM: ขายเสื้อComme Des Garcons ตัวสุดท้าย!! กับราคาสุดท้ายค่ะ ขี้เกียจตั้งกระทู้ทุกวันจ้า รีบๆมาสอยไปหน่อยจ้าา

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: ขายเสื้อComme Des Garcons ตัวสุดท้าย!! กับราคาสุดท้ายค่ะ ขี้เกียจตั้งกระทู้ทุกวันจ้า รีบๆมาสอยไปหน่อยจ้าา

ibuilt's Avatar
    ibuilt is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    ibuilt's Bank Account
    • Bank Account 1: 032X1X8X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking TM: ขายเสื้อComme Des Garcons ตัวสุดท้าย!! กับราคาสุดท้ายค่ะ ขี้เกียจตั้งกระทู้ทุกวันจ้า รีบๆมาสอยไปหน่อยจ้าา

อ่านกติกากันก่อนนะคะ
    เนื่องจากโดนCFแล้วCCมาหลายครา ดังนั้น
    * กระทู้นี้ไม่มีCF นะคะ ให้สิทธิ์ผู้พร้อมโอนก่อนค่ะ ไม่รับCFปากเปล่า
    * มัดจำ500บาท ก่อนนัดดูสินค้าค่ะ ไม่ใช่รับปากจะมาดูๆ พอไปตามนัดปิดเครื่องหนี ไม่รับค่ะ!
    * ไม่คืนเงินมัดจำให้ทุกกรณี ยกเว้นมาดูสินค้าแล้วไม่ถูกใจ
    * นัดดูสินค้าอย่างเดียวค่ะ! ไม่รับส่งไปรษณีย์ ยกเว้นผู้ที่อยู่ต่างจังหวัด
    * นัดดูสินค้าได้ที่ ห้างแถวสยาม เอ็มโพเรี่ยม เดอะมอลล์ท่าพระ บิ๊กซีดาวคะนอง และบริเวณใกล้เคียง
    * นัดดูสินค้าที่อื่นได้ แต่!! ต้องเป็นที่ ที่มีBTS และไม่ไกลจากบ้านแม่ค้าค่ะ หากไกลมากๆ ขอเป็นคนละครึ่งทางนะคะ
    * แม่ค้าใจดีค่ะ โทรมาหรือPMมาคุยเล่นก็ได้ค่ะ ไม่ซีเรียส (:*
    * สนใจติดต่อได้ทางfabulous52@gmail.com หรือ pm ค่ะ

=============================================

ถ้าอ่านกติกาและได้ยอมรับเงื่อนไขทั้งหมดแล้ว ไปดูสินค้ากันดีกว่าค่ะ ((:*

เนื่องจากตอนนี้ไปรษณีย์หยุดทำการ แม่ค้าสะดวกนัดส่งสินค้าเป็นบางวันค่ะ ต้องโทรมาคอนเฟิมก่อนค่ะว่าแม่ค้าอยู่กรุงเทพหรือเปล่า
    แต่ขอบวกค่าเดินทาง50บาทนะคะ หากท่านไหนสะดวกให้ส่งไปรษณีย์ แม่ค้าส่งให้ได้หลังสงกรานต์นะคะ

เสื้อยืด Comme des garcons เพิ่งเข้ามาสดๆร้อนเลยค่ะ
    ทุกตัว ทุกลาย ราคาเดียวกันหมดค่ะ ที่ 3150>>3000>>2900>>2850>>2800 !!!! บาท จ๊าา ราคานี้งดต่อรองแล้วค่ะ >w<

หัวใจแดงดวงใหญ่(รุ่นoriginal) => เหลือตัวเดียวค่ะ

ไซส์ L Lady ค่ะ รอบอกประมาณ34-35ค่ะ

**ขอบคุณSBNสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ**
    Last edited by ibuilt; 21-04-10 at 19:17.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ