กติกานะค่ะ CF NO CC ค่ะ ทุกชิ้นของเเท้ค่ะ สภาพดีเกินราคา ไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ ค่ะ ต้องการโล๊ะๆๆค่ะ ไม่อยากเก็บเเล้วค่ะ ต่อราคาได้นิดหน่อยนะค่ะ เพราะขายถูกมากมายค่ะ ขอค ่าสง 30 ขอคนที่ต้องการซื้อจิงๆค่ะ
สนใจสอบถามได้คะ

เสื้อน่ารักของ zara size m รอบอก 32 นิ้วความยาว 23 นิ้วขายตามสภาพค่ะ ลายน่ารัก แขนพับด้วยนะค่ะ

150 b

กาเป๋าน่ารักของ anya hindmarch แท้ๆๆๆๆ made in italy สภาพดีมากเลยค่ะ ตัวกาเป๋าเป็นผ้าซาติน สามารถซักได้่ค่ะ ตรงขอบกาเป๋าเป็นหนังแท้ค่ะ ลายน่ารักมากค่ะ ใบนี้ราคาพอสมควรค่ะ เช็คดูที่ช็อปได้นะค่ะ ตำหนิมีตรงสายนิดนึงตามรูปค่ะ ตรงอื่นไม่มี ยิ่งด้านในแจ่มเลยค่ะ ขนาดกาเป๋า กว้าง 13 สูง 18 ฐาน 3 นิ้ว สภาพดีๆๆเลยค่ะ ขายถูกมากกกก สอบถามได้ค่ะ สภาพสุดยอดดด

1300 b

เสื้อยืดของ Paul frank แท้ size s รอบอก 32 นิ้ว ความยาว 21.5 นิ้ว ลายรองเท้าบู้ทน่ารักของเเท้ค่ะ ผ้ายืดได้ทั้งตัวค่ะ ใส่เเล้วเปิดไหล่ข้างหนึ่งนิดๆๆค่ะ

200 b

กางเกงยีนส์ยืดของ Levi Srauss แท้ๆๆ ไม่มีขายในไทยค่ะ ตัวนี้ราคาแพงมากประมาณสี่พันได้ค่ะ made in hong kong J รอบเอว 29-30 สะโพก 36 ความยาว40 นิ้ว สภาพดีมากค่ะ ไม่ตัดหรือดัดเแปลงใดๆๆ ยิดได้ทั้งตัวของแท้จากเมกาค่ะ

1200 b cf k.mojo

เสื้อแขนล้ำของ mambo แท้ๆๆมาพร้อมป้ายค่ะ ซื้อมาเก็บค่ะ size 10 รอบอก 32 นิ้ว 22.5 นิ้ว ชายเสื้อทำแบบเซอร์ๆค่ะ ลายหน้าเสือ ออกแนวร๊อคนิดๆๆค่ะ

240 b

เสื้อกั๊กไหมพรมตัวยาวของ River Island size 12 รอบอก free size ความยาว 32 นิ้ว ตัวนี้ไม่ค่อยได้ใส่เลยค่ะ น่ารักดีค่ะมีกาเป๋าข้างๆๆสองอันค่ะ

200 b

สื้อน่ารักแขนพองของ Dorothy perkin แท้ๆๆ size 10 รอบอก ประมาณ 33-34 นิ้ว ความยาว 23.3 นิ้ว ข้างหลังมีสายผูกสลับไขว้ น่ารักค่ะ ตัวนี้ค่อนข้างใหม่เพราะเราไม่เคคยใส่ค่ะ ใหญ่ไปหน่อยค่ะ

200 b

Jumpsuit size m made in hong kong รอบอก 35 นิ้ว ความยาว 32.5 นิ้ว ตัวนี้จากฮ่องกงค่ะ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ไม่ใหญ่นะค่ะ เทียบใส่เอ็มปกติอะค่ะ ถามได้ค่ะ

280b

กาเป๋าลูกฟูกของ uniqlo แท้ ใบเล็กแต่จุได้เยอะนะค่ะ สภาพดีค่ะ ความกว้าง 13 สูง 5 รวมสายสูง 12 นิ้ว ความกว้างของฐาน 4.5 นิ้วค่ะ ขายถูกคะ กาเป๋าเยอะมาก

100 b

แขนกุด bossini รอบอก 32 นิ้ว ความยาว 22 นิ้วค่ะ ลายน่ารัก

100 b

กาโปงยีนส์ old navy size 1รอบเอว น27 -36-19 นิ้ว ผ้ายืดได้ค่ะ เป็นยีนส์สีซีดค่ะ มีตำหนินิดนึงค่ะ เป็นรูตรงรอยต่อตรงที่ผ่าหน้ากาโปงค่ะ

100 b

ัเสื้อกล้ามตัวยาว MOJORA size s/pผ้าดีมากค่ะ รอบอก 32 ความยาว 26 นิ้วค่ะ ได้แต่ซักค่ะ สีสันสดใสค่ะ ยังไม่ได้ใส่จ้า ซักอย่างเดียวค่ะ

120 b

boxer ของผู้หญิงลายน่ารักค่ะ ไซด์เอ็ม ของ xhilaration รอบเอว ยังไม่ยืด 30 นิ้ว ความยาว 9 นิ้ว

100 b

COACHเป็นหนังกลับเย็บต่อๆ กัน ของแท้ 1000%
มีรอยเลอะบ้างตามการใช้งาน แต่ทำความสะอาดได้ค่ะ
ไม่มีขาด (ส่วนใหญ่จะเป็นรอยหมึก ด้านในกระเป๋าค่ะ) สายกาเป๋าถอดได้ค่ะ ตามรูป
ด้านนอกปกติ แต่ถ้าได้นำไปคลีน จะน่ารักยิ่งกว่านี้ค่ะ แม่ค้าไม่มีเวลาค่ะ
ขนาดกระเป๋า กว้าง 11 X สูง 13 นิ้วค่ะใบค่อนข้างใหญ่ ใช้ได้หลายโอกาสค่ะ ได้ไปคุ้มค่ะกะราคานี้ ของแท้นะค่ะ มีแต่ตัวกาเป๋า เพราะพี่สาวเอาไปไว้ไหนไม่รู้แล้วค่ะ ใบนี้พี่สาวซื้อมาราคาหมื่นกว่า็็ๆอะค่ะ

3000 b

cf no cc
30 baht for shipment
thanx SBN