กติกา

1. CF แล้วห้าม CC
2. ติดต่อแม่ค้า ได้ทาง pm หรือเมลล์มาที่ piggy_girl_5@hotmail.com
3. รบกวนโอนเงินภายใน 3 วัน หลังจาก CF ค่ะ
4. ให้สิทธิ์คน CF พร้อมโอนโดยไม่ต่อราคาก่อน
5. ของแท้ 100 % ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
6. แม่ค้ามี scb kbank bbl สาขาใน กทมจ้า

ขอบคุณมากๆค่า

COACH wristlet

กระเป๋าคล้องแขนสุดน่ารัก จาก coach เอาไว้ใส่ของกระจุกกระจิก เงิน โทรศัพท์ เครื่องสำอาง เล็กๆน้อยๆในวันสบายๆค่า ใบนี้น่ารักมั่กๆๆๆค่า

ขนาด ยาว 20 ซม สูง 11.5 ซม

มีการ์ด+กล่อง ให้ ค่ะ

SOLD JA

COACH scribble wristlet sliver f40422

กระเป๋าคล้องแขนสุดน่ารัก จาก coach สีขาวลาย signature coach เอาไว้ใส่ของกระจุกกระจิก เงิน โทรศัพท์ เครื่องสำอาง เล็กๆน้อยๆในวันสบายๆค่า

ขนาด ยาว 20 ซม สูง 11.5

มีการ์ด ให้ด้วยจ้ะ

ราคา 1790 เท่านั้นจ้า

COACH F41187 HAMPTON WEEKEND SCRIBBLE SWING PACK

กระเป๋าสะพายข้างสีสันสดใส น่ารักมั่กๆค่า จุของได้เยอะเลยทีเดียว ทั้งกระเป๋าตัง เครื่องสำอาง โทรศัพท์มือถือ
มีการ์ด+กล่องให้นะค่ะ เป็นของขวัญได้เลยค่ะ
ขนาด สูง 22 ซม ยาว 18.5 ซม
ขาย 3500 บาทเท่านั้นค่ะ
ปล. ชิ้นนี้รูปน้อยหน่อยกล้องแบตหมด ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่า

KLOSET SCRAF ลาย DUST

SOLD JA

KLOSET ROCKY ROSE BAG

กระเป๋า Kloset หนังสีดำ ของจริงสวยมากๆค่ะ สภาพใหม่มากๆๆๆๆๆ ไม่มีตำหนิใด หมุดเงินวิ้งมากๆค่ะ อะไหล่ยังปิ้งๆเลยจ้า สายยาวปรับระดับ ถอดเข้าออกได้ค่ะ

อุปกรณ์มี การ์ดจาก shop ให้ค่ะ

ขอขายที่ 4990 บาท รวมส่งแล้วนะค่ะ

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ