ขอแจ้งกติกาเบื้องต้นนะคะ

1) ส่งฟรีแบบลงทะเบียน
2) รับ CF แล้วไม่รับ CC จ้า
3) ให้สิทธิคนโอนเงินก่อนน่ะจ๊ะ
(แต่ขอนัดเจอแล้วส่งมอบของให้ที่สยาม เอ็มโพเรี่ยมหรือพารากอนค่ะ
กรณีโอนเงิน กรุณาโอนภายในสองวันหลังจากที่แม่ค้าส่งเลขที่บัญชีให้นะคะ - เป็นบัญชีธนาคารกรุงเทพค่ะ)
4) สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ เว้นแต่ว่าเช็คแล้วว่าเป็นของปลอม เพราะว่ามั่นใจ 100% ว่าแท้แน่นอน เพราะว่าซื้อมาเองกับมือทุกชิ้นจากอังกฤษค่ะ

นาฬิกาเท่ห์ๆของ Roxy หน้าปัดออกสี่เหลี่ยม เรียบๆ เท่ห์ อธิบายไม่ถูก
นาฬิกา Roxy สายสแตนเลส ของใหม่ มือหนึ่ง กิ๊กๆ พร้อมกล่อง หมอน และใบ International Warranty ใหม่กิ๊ก แม้แต่ที่ล็อคตรงที่หมุนยังไม่ได้เอาออกเลย พร้อมถ่านใช้งานได้ทันที
อยู่ในกล่องหน้าตาน่ารักมากๆ ทำเป็นเหมือนลิ้นชัก ตามในรูปเลยค่ะ

ราคาขาย 3800 บาท ---> 2500 ---> 2000 เนตไปเลยค่ะ

ฝากไว้ด้วยนะคะ ... สนใจ PM มาคุยกันได้ค่ะ