• สนใจสินค้าติดต่อ PM / orangenaraka@hotmail.com / 0800688364/0886319797 (24 ชั่วโมง ทางโทรศัพท์จะสะดวกสุดคะ)
• ราคาสินค้าไม่รวมค่าส่งนะคะ คิดค่าส่ง EMS 50 บาทคะ หรือนัดรับสินค้าตามตกลงกันนะคะ
• CF แล้วรบกวนโอนเงินภายใน1วันนะคะ / CC แล้วไม่สะดวกโอนโทรคุยกันได้คะ
• สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้100%คะ ตำหนิตรงไหนจะแจ้งให้ทราบคะ
• ขอสิทธิ์ให้กับลูกค้าที่พร้อมโอนเงินและไม่ต่อรองราคานะคะ

•สินค้าทุกชิ้นต่อรองราคากันได้คะ แม่ค้าใจดี•
. . . . .. . . . . . . .

แซคโปโลผ้ายืดลายขวางสีน้ำเงิน SIZE S ค่ะ ราคาป้าย 1090 แต่ขอขาย 900 ค่ะ

เสื้อแขนกุด Workshop ห้อยป้ายไซส์ S คอลเลคชั่นใหม่คะ ผ้าเนื้อดี ใส่สบาย ราคาจากป้าย 990 ขอขาย 790 >> 700 นะคะ

ตัวนี้สีม่วงเป็นไซส์ L คะ ห้อยป้าย 990 ขาย 790 >> 700 ค่ะ SOLD OUT

Workshop NEW Collection มีสองสีคะ สีดำและสีส้มโอรสคะ ใส่แล้วจะปล่องๆเก๋ๆค่ะ SIZE S ราคาจากป้าย 1590 ขอขาย 1270 >> 1170 > 1070 คะ

NEW!! Workshop แซคสีเทาดำ ผ้าลื่นๆสบายๆ น่ารักมากค่ะ SIZE S ค่ะ ขาย 1150 ค่ะ

ส่วนตัวนี้สีม่วงค่ะ

SALE !!!!!!

เชิ๊ต JASPAL สีน้ำเงินเข้มๆออกดำ ลายจุด SIZE XS ห้อยป้าย 1495 ขาย 750 ค่ะ!!

เสื้อแขนกุดสีกรม ปกขาวคะ ผ้าใส่สบายมากคะ SIZE XL ราคาป้าย 1295 ไม่ขายคะ เราขาย 650 >> 550 ค่ะ

กระโปรง JASPAL ปักลายลูกไม้ค่ะ SIZE M ค่ะ ขาย 1150 >> 1000 ถ้วนค่ะ

กระโปรงสีน้ำตาลเข้มลายขาว SIZE XS มือ1 ไม่มีป้ายคะ ขอขาย 890 (ตัวนี้ลดราคาได้เป็นพิเศษ เนื่องจากป้ายไม่มีนะคะ)

เสื้อสีส้มลายทาง SIZE M ตัวนี้มีตำหนิที่ด้านหลังเสื้อนะคะ เป็นรอยขาดนิดนึงแต่ไม่เป็นรูนะคะ ขอขาย 250 บาทคะ

ตัวนี้เป็นสินค้ามือสองค่ะ ใส่ ซักครั้งเดียว ยังสภาพใหม่อยู่เลยค่ะ SIZE M ขาย 350 ค่ะ

DAPPER เสื้อครึ่งตัว สวยเท่ค่ะ 390 บาท

ปิดท้ายด้วย GREYHOUND กันเลยจร้า
สินค้าไม่มีป้ายนะคะ แต่เเม่ค้ารับประกันความใหม่คะ

เสื้อยืดปักลายหมายแฮปปี้ฮาวน์ 750 ค่ะ

เสื้อยืดสกรีนลาย ปักดาวด้านล่าง 550 ค่ะ

เสื้อยืดสีเทาลายมิคกี้ SIZE S เจอตำหนิที่ด้านหลังนิดนึงคะ ขอขาย 300 นะคะ SOLD OUT

แซคผู้หญิง ฟรีไซส์นะคะ มีสองสีคะ เป็นน้ำเงินกับส้ม สกรีนลายมิคกี้คะ ขาย 500 บาทคะ

เสื้อยืดผู้ชายปักลายหมาคะ ขอขาย 650 เท่า นั้นคะ
สีขาว เป็น SIZE S คะ sold out

สีเทา SIZE M คะ เหลือแต่ปักหมาสีเทาค่ะ

เสื้อยืดผู้หญิง SIZE S ปักลายหมาคะ แขนจะเป็นระบายๆ ใส่สบายๆเหมาะกับอากาศช่วงนี้เลยคะ 350 บาทคะ

กางเกง SIZE 32 ค่ะ สีเทา มีลูกเล่นระบายคล้ายกระโปรงค่ะ น่ารักคะ ขอขาย 550 นะคะ

กระโปรงด้วยจร้า ใส่เป็นเอวสูงเก๋ๆค่ะ SIZE 27 ขาย 790 คะ

BOXER คุณผู้ชายนะคะ SIZE 30 350 ค่ะ สีขาวหมดแล้วนะคะ

Animal house

มาใหม่!

เสื้อยืดสกรีนลายลิงสองตัวค่ะ SIZE L จากราคาป้าย 1200 ขอขาย 690 ค่ะ

เสื้อแขนกุด ใส่ได้ทั้งชายและหญืงนะคะ SIZE M 690 ค่ะ

กางเกงผู้ชายค่ะ สีครีม SIZE 32 เอว34 ยาว23" 690 ค่ะ

ขอปิดท้ายด้วยเสื้อผ้ามมือสองนะคะ ใส่ครั้งเดียวจริงๆค่ะ สภาพเกือบ100% รับประกันไม่โมเมค่ะ

ตัวนี้เป็นเชิ๊ต จับจีบเข้ารูปด้านหลัง SIZE S คะ 400 ค่ะ

ส่วนสองตัวนี้ขาย 300 นะคะ ทั้งสองตัวนี่แทบไม่ได้ใส่เลยค่ะ ขอมาขายในราคามือสองนะคะ SIZE S ทั้งสองตัวเลยนะคะ

สีเขียว SOLD OUT

ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุน
THK SBN*