สนใจ/สอบถามข้อมูล/รูปเพิ่มเติม
รบกวนติดต่อทาง pm นะครับผม ขอบคุณ SBN ครับ

RAYBAN 8029K Ultra Aviator - Limited Edition

Limited ครบรอบ 70 ปี Rayban ครับ ผลิตในปี 2008 จำนวนจำกัดตอนนี้ไม่ผลิตแล้ว
ตัวแว่นจะเคลือบด้วยทองคำ 22K นะครับ
เลนส์เป็นรุ่นพิเศษ Polarized P3 ตัดแสง และ กันความชื้น
มาพร้อมกับซองหนังแแท้นะครับ aviator รุ่นปกติซองจะไม่ใช่หนังแท้ครับ
ตัวนี้ขนาดเลนส์ 58mm ครับ Made In Japan

สภาพใหม่มากครับ Serial Number B189 มาพร้อมอุปกรณ์ครบครับ

14500 บาท

สนใจ PM มาคุยกันก่อนครับ ขอบคุณครับ