TM:สินค้ามาใหม่มากมาย Kloset,H&M,Topshop,Zara,Longchamp,DKNY,ETC. ช้าหมดอดอ่ะค่ะะ คริคริ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    MJJ's Avatar
    MJJ is offline Trusted Member Master Brandname
    MJJ's Bank Account
    • Bank Account 1: 247X0X2X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking TM:สินค้ามาใหม่มากมาย Kloset,H&M,Topshop,Zara,Longchamp,DKNY,ETC. ช้าหมดอดอ่ะค่ะะ คริคริ

CF ผ่านหน้ากระทู้, PM หรือว่าต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมสอบถามเบอได้ทางpmค่ะ
    มี2บัญชีค่ะ ไทยพาณิชย์กับกสิกร
    สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100%
    ขอให้สิทธิ์ผู้ที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะค่ะ

CF แล้วงด CC นะค่ะ รบกวนตัดสินใจให้ดีนะค่ะ

*สินค้าทุกอย่างส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ นอกจากสินค้าน้ำหนักเยอะ เช่น กล้อง เครื่องสำอางบางชนิด และก้สินค้าไม่เกิน1,000บาทคิดค่าส่งลงทะเบียน30 EMS 50บาท หรือตามราคาน้ำหนักค่ะ*

ถ้าไม่สะดวกส่งไปรษณีย์สามารถนัดรับของที่สยามกับเซนทรัลเวอได่ค่ะ ที่อื่นไม่รับนะค่ะ

อยากได้เท่าไรบอกนะค่ะ
    แม่ค้าอยากขายมากกกกกกก
    pmมาสอบถามได้นะค่ะ แม่ค้าไม่ดุค่ะ

ผ้าพันคอ kloset dust สีฟ้า ของใหม่ และ leko สีส้ม ของใหม่

ของใหม่
    ขายผ้าพันคอ kloset dust สีฟ้า 1,480
    leko สีส้ม ราคาผืนละ 1,480 ค่ะ
    ไซโครเซส SOLD
    USED
    ลายvalentine SOLD

กระเป๋าkloset messenger สะพายข้าง สีเข้ม ของใหม่ ขอขาย 1,650 ค่ะ

กระเป๋าทรง speedy ลายpixel มีสายสะพายให้ด้วย น่ารักมาก ขอขาย 3,750 ค่ะ

NEW T-SHIRT PAUL SMITH 4 ตัวเท่านั้น จากอังกฤษค่ะ ของแท้100% หิ้วมาเองค่ะ
    SIZE M ผู้ชายทุกตัว ขอขายตัวล่ะ 2,600 ค่ะ

MJJ is offline Trusted Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

มาลงเพิ่มค่ะ
    ของใหม่จาก H&M หิ้วมาเองค่ะ

รองเท้าตอกหมุด กำลังอิน size38 1,650

รองเท้าสีดำเรียบ ใส่ได้ทุกโอกาส size36 1,200

รองเท้าส้นสูงสีดำเรียบสวยมาก ไม่สูงจนเกินไป size38 1,500

เครื่องประดับ H&M ทุกชิ้น 690 ค่ะ น่ารักทุกอัน

กระเป๋าแนวๆ H&M เท่ค่ะ สวย 1,750

รองเท้าตอกหมุด schu 37 เพิ่มใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ในชอปขาย 1,980 ขอขาย 1,300 ค่ะ มีกล่อง มีกระดาษห่อให้

รองเท้า substance 37 สภาพยังดีอยู่ค่ะ ขอขาย SOLD ค่ะ

รองเท้าTOPSHOP flipflop 38 สวยมากๆมีรอยเเค่ตรงพื้น พอใส่มาเเล้วไม่เห็นค่ะ ซื้อมา 26xx เป็นหนังค่ะ ขาย 1200 เพิ่งได้มาจาก K.bee.k ค่ะ ยังไม่ได้ใช้เรย เราใส่ 37 อ่ะ ขอขาย 1,100 ค่ะ

เสื้อลายทาง zara ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขอขาย 750

4 ตัวนี้ของใหม่นะค่ะ ขอขายตัวล่ะ 300 ค่ะ

SOLD

ขอบคุนค่ะ

กระเป๋าสะพาย กับ กระเป๋าเงิน DKNY มาเป็นSETคู่กานจากอังกฤษค่ะ กระเป๋าสะพายขาย 3,600 กระเป๋าเงินขาย 1,800 มี2ใบค่ะ

กระเป๋าLongchamp limited สีน้ำตาล หูยาว ตอกหมุด ขอขาย 5,200

เช็มขัดPaul Smith ไซส์ M ขอขาย 5,500

กระเป๋าเงิน BALLY USED สภาพดี ขอขาย 2,800

THANKS SBN KAAA

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ