สินค้าทุกชิ้นใหม่ หรือมือสองสภาพเหมือนใหม่ ตามที่แจ้งไว้ชัวร์ค่ะ
สนใจชิ้นไหน PM มาสอบถามได้นะคะ

CF แล้วอย่า CC นะค่ะ มีอะไรแจ้งได้นะคะ อย่าเงียบหาย

***CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม.นะคะ ***
***มีบัญชีธนาคารกรุงเทพเท่านั้นค่ะ***

*** ให้สิทธิ์ผู้ที่พร้อมโอนเงินและไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ ***

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ

========================================================

SALE SALE SALE

1. KLOSET เดรสสีน้ำเงิน ลายเพชร เนื้อผ้าลื่นๆหรูหราค่ะ ใส่ไปแล้วหนึ่งครั้งค่ะ ยังเหมือนใหม่ SIZE S ค่ะ
ราคาเต็ม 5 พันกว่าๆ SALE 3,000 บาท รวมส่งค่ะ

เหมือนนางแบบค่ะ

2. KLOSET Jumpsuit เครื่องดนตรี ของใหม่ไม่เคยใส่ แต่ตัดป้ายไปแล้วค่ะ ไซส์ S ค่ะ
SALE 1800บาท รวมส่งค่ะ

3. MUNCHU เดรสผ้ายืดสีเทา แขนถ่วงๆหุ้มลูกปัดเก๋ไก๋ค่ะ ไซส์ 34 ใส่ไปครั้งเดียว
ผ้าเป็นขุยนิดๆช่วงคอ แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ มองแทบไม่เห็น ยังเหมือนใหม่ค่ะ
SALE 1,200 บาท รวมส่งค่ะ

4. LANDMEE เดรสสีฟ้าลายตาราง น่ารักมากๆค่ะ เอวเป็นยางยืด ฟรีไซส์ มือสองนะคะ แต่สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิ ไม่ซีดค่ะ
SALE 1,000 บาท รวมส่งค่ะ

ลายผ้าใกล้ๆค่ะ

5. 77th เสื้อกั๊ก แนวทหาร น่ารักค่ะ ที่ร้านแพงมากๆ ของใหม่นะคะ
SALE 1,000 บาท รวมส่งค่ะ

6. KLOSET SS10 ของใหม่อยุ่ในถุงเลยค่ะ สีขาว ไซส์ s ใส่แล้วคุณหนูมากๆ มาพร้อมสร้อยไข่มุกค่ะ เอาไปใส่กับชุดอื่นได้อีก
ขออนุญาตใช้รูปนางแบบนะคะ ไม่อยากแกะออกจากถุง
ราคาเต็ม 5 พันกว่าๆ SALE 4,900 บาท รวมส่งค่ะ

เหมือนนางแบบใส่ค่ะ แต่เป็นสีขาว

7. 77th รองเท้าหนัง Gladiator สีชมพูน่ารักค่ะ ของใหม่ค่ะ ได้แค่ลอง รองเท้าไซส์ 36 แต่เราใส่ไซส์ 37 ใส่ได้ค่ะ
SALE 400 บาท รวมส่งค่ะ

8. TOPSHOP เสื้อคลุมแนวทหารน่ารักมากกก ลายทางกำลังฮิตค่ะ ของใหม่ แต่ตัดป้ายออกไปแล้วค่ะ ไซส์ 8 UK ค่ะ
ราคาเต็ม 2 พันกว่าๆ SALE 2000 บาท รวมส่งค่ะ

9. TOPSHOP กางเกงกระโปรงระบาย ลายหัวใจ หายากและก็น่ารักมากค่ะตัวนี้ ใส่ไปครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ไซส์ 8 UK ค่ะ
ราคาเต็ม 2 พันกว่าๆ SALE 1800 บาท รวมส่งค่ะ

10. CHAPS กางเกงยีนส์ฟอกสีดำ ประดับหมุดตรงขอบกระเป๋าค่ะ ไซส์ 25 ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ผ้ายังแข็งเหมือนใหม่ค่ะ
SALE 1000 บาท รวมส่งค่ะ

11. Greyhound ขาสั้นสียีนส์ค่ะ ของใหม่ แต่ตัดป้ายแล้วค่ะ

12. MUNCHU เสือ้กล้ามลายอวกาศ ฮิตๆค่ะ สีขาวไซส์ 34 ใส่ไปหนึ่งครั้งค่ะ เหมือนใหม่
SALE 1500 บาท รวมส่งค่ะ

13. DISAYA ไซส์ UK6 ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ไม่มีตำหนิ
ราคาเต็ม 3 พันกว่าๆค่ะ SALE 2500 บาท รวมส่งค่ะ

14. DISAYA ถุงผ้าเป็นผ้านวมนิ่มๆ ติดเข็มกลัด ใหม่อยู่ในถุงค่ะ
SALE 850 บาท รวมส่งค่ะ

15. LANDMEE เสื้อกั๊ก ฟรีไซส์ค่ะ ใส่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ค่ะ
SALE 1200 บาท รวมส่งค่ะ

16. CHAPS จั๊มสูทสายเดี่ยวลายดอก สายสามารถถอดได้ค่ะ ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ เหมือนใหม่ ไซส์ S

17. H&M เสื้อชีฟอง ของใหม่แต่ตัดป้ายแล้วค่ะ ไซส์ 34 ช่วงเอวเป็นยางยืดค่ะ

18. FLYNOWIII เสื้อประดับผ้าแต่งดอกไม้ค่ะ ไซส์ 34 ใหม่ป้ายห้อยค่ะ
ราคาเต็ม 3 พันค่ะ SALE 1200 บาท รวมส่งค่ะ

19. Forever 21 เดรสสม็อคช่วงอก สียีนส์ ปักดอกไม้ตรงชายกระโปรง น่ารักรับซัมเมอร์ค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย ไซส์ S

20. Forever 21 เดรสชีฟองลายดอกไม้เล็กๆ น่ารักค่ะ มีโบว์ผูกช่วงคอ และช่วงเอวค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย ไซส์ S

21. Forever 21 ชุดเอี๊ยมสีส้มแดงค่ะ ผ้าเป้นลายฉลุๆดอกไม้น่ารัก เหมาะกับหน้าร้อนค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย ไซส์ S

22. Odie กางเกงลายจุดทรงพองๆนิดๆ ขอบเอวหยักๆ น่ารักมากค่ะ ไซส์ s
ราคาเต็ม 2 พันกว่าๆ SALE 1500 บาท รวมส่งค่ะ

23. Bershka กางเกงฮาเร็ม สียีนส์ฟอกๆ ไซส์ 34 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
SALE 1300 บาท รวมส่งค่ะ

24. Greyhound ของใหม่ ป้ายห้อย ไซส์ 2L แต่ตัวไม่ใหญ่ค่ะ

25. Greyhound เสื้อทรง oversize ลายทาง น่ารักค่ะ ใส่แนวๆ ของใหม่ ป้ายห้อย ไซส์ s ค่ะ

26. SENEDA เสื้อเชิ้ตลายม้า บ่าตั้งนิดๆ เก๋มากค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว เหมือนใหม่ค่ะ ไซส์ S
SALE 2300 บาท รวมส่งค่ะ

27. KLOSET กระโปรงสีส้มอมชมพู ประดับกระดุมรอบตัว สภาพเหมือนใหม่ค่ะ มีรอยเข็มกลัดๆกับด้ายรันเล็กๆที่เอวตามรูปค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็น
ไซส์ M
SALE 3000 บาท รวมส่งค่ะ

รอยค่ะ

28. LANDMEE ชุดเสื้อกระโปรงติดกันผ้ายืด ฟรีไซส์ค่ะ สภาพดีค่ะ

29. ZARA เอี๊ยม ผ้ายืด ลายดอกสดใส รับซัมเมอร์ค่ะ ใส่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ค่ะ ไซส์ S
SALE 1300 บาท รวมส่งค่ะ

30.LANDMEE จั๊มสูท ชีฟอง ลายดอกไม้ ใส่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ ฟรีไซส์ค่ะ
SALE 1500 บาท รวมส่งค่ะ

31. FOREVER21 เดรสชีฟอง ผ้าลายกลมๆ น่ารักค่ะ มีสายผูกปรับได้ด้านหลังค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ไซส์ S ค่ะ

32. FOREVER21 เสื้อยาวหรือเดรสสั้น ผ้ายืด สีส้มสดใส ใส่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ค่ะ ไซส์ S
SALE 800 บาท รวมส่งค่ะ

33. FOREVER21 เสื้อตัวยาว ผ้ามีลายดอกไม้ในตัว สีเหลืองอ่อน น่ารักค่ะ เหมือนใหม่ค่ะ ไซส์ S

34. H&M เดรสกระโปรงลายดอก สไตล์วินเทจ ด้านหลังเป็นสม็อคค่ะ ไซส์ 36 ค่ะ เหมือนใหม่ค่ะ

35. FOREVER21 เสื้อตัวยาวหรือเดรสสั้น ลายวงกลม น่ารัก เหมือนใหม่ ไซส์ s ค่ะ
SALE 550 บาท รวมส่งค่ะ

36. FOREVER21 เสื้อตัวยาว สีเขียวสดใส ลายดอกไม้ เหมือนใหม่ ไซส์ S ค่ะ
SALE 550 บาท รวมส่งค่ะ

.
.
.
.
====================

THANKS SBN KA.....