มาร่วมทำบุญกันมั้ยค่ะ บริจาคเป็นค่าอาหารกลางวันเด็กๆบ้านเด็กสงเคราะห์ชายจังหวัดหนองคายค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 16

Threaded View

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member SBN Exclusive Master Brandname
    ting_ja's Bank Account
    • Bank Account 1: 887X0X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink มาร่วมทำบุญกันมั้ยค่ะ บริจาคเป็นค่าอาหารกลางวันเด็กๆบ้านเด็กสงเคราะห์ชายจังหวัดหนองคายค่ะ

บริจาคบ้านเด็ก สงเคราะห์เด็กชาย จังหวัดหนองคายค่ะ ร่วมบริจาคได้ที่บช.ของเราค่ะ เราจะไปในอีก สองอาทิตค่ะ

วันนี้ที่บ้านเราไปเลี้ยงอาหารน้องๆมา เลยเกิดไอเดีย ว่าอยากจะเลี้ยงขนมด้วย เพราะน้องๆ

ที่นี้ เป็นเด็กชาย อายุระหว่าง 1-10 เยอะมาก น้องเค้าต้องการขนมอร่อยๆ เช่น เค้ก ขนมกรอบ

บางที เด็กๆก็ต้องการกินขนมบ้าง ซึ่งทาง องค์กรเค้าจะไม่มีจัดหาให้ เค้าจะให้เท่าที่จำเป็นเท่านั้นค่ะ

เราคิดว่า เรามาช่วยกันบริจาคกัน ดีมั้ยค่ะ เพื่อรอยยิ้มของน้องๆ หนู ที่น่ารักทุกคน

+++++++++ โอนที่นี้จ้า SCB BANK ::: Jongkonnee Pukdeesujarits

ACC NO . 887-204996-1

เบอร์โท 081- 8734799

ใครโอนยอดเท่าไหร่ โอนเมื่อไหร่ ชื่อ นามสกุล แจ้งที่เราเลยน่ะค่ะ ทางองค์กรจะมีจม.ขอบคุณให้ค่ะ +++++

หรือใครต้องการบริจาค ข้าวของเครื่องใช้ที่ใช้แล้วก็ได้นะค่ะ เสื้อผ้า อุปกรณ์การเรียน มีแต่น้องผู้ชายน่ะค่ะ

ขอบพระคุณ พี่ๆไว้ล่วงหน้า เลย น่ะค่ะ ขอบคุณ แทนน้องๆด้วยค่ะ

ส่งของที่นี้ค่ะ คุณติ่ง 0818734799

โรงแรมไทยลาว ริเวอร์ไซด์ 051 ถนนแก้ววรวุฒิ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.หนองคาย 43000
    Last edited by ting_ja; 08-10-08 at 23:25.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ