What's in the Chanel box?

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 95

Threaded View

Sweet_Jasmine's Avatar
    Sweet_Jasmine is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default What's in the Chanel box?

สวัสดีค่ะ
    วันนี้อยากให้เพื่อนๆมาทายกันเล่นๆว่าอะไรอยู่ในกล่องใบนี้
    ลองทายกันมาเลยนะคะ ใบให้นิดนึงว่าไม่ใช่เครื่องประดับค่ะ

EDIT: เฉลยแล้วค่า คำตอบอยู่ที่หน้า2กับ3ค่า

Last edited by Sweet_Jasmine; 12-10-08 at 21:30.
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ