คำขอบคุณยังน้อยไป สำหรับกำลังใจที่น้องนาตาลีและครอบครัวได้รับจากพี่ๆน้องๆใน SBN

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18
    nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member Brandname Fan
    nam's Bank Account
    • Bank Account 1: 457X0X0X5X
    • Bank Account 2: 520X1X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Seattle USA, Chiangmai Thailand
    Blog Entries
    3

เนื่องมาจากกระทู้นี้คะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=318608

เหตุผลที่มาตั้งกระทู้ที่นี่ เพียงเพื่ออยากจะขอบคุณทุกๆกำลังใจที่พี่ๆน้องๆ มีให้น้องนาตาลี น้ำ และคุณคริส คะ ต้องขอบคุณทุกๆคนมากๆที่ช่วยเหลือครอบครัวเรา ช่วยให้เรามีกำลังใจจนผ่านพ้นวันที่ยากลำบากไปได้ ทั้งๆที่เราไม่เคยเจอกันเลย ขอบคุณมากๆนะคะ

นาตาลีหลังผ่าตัด 10 วันคะ

Last edited by nam; 01-09-09 at 10:46.

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member Master Brandname
    wawe's Bank Account
    • Bank Account 1: 424X0X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

คุณน้ำคะ พี่ยังยืนยันว่าไม่ว่าใครก็ตามที่ได้เจอช่วงเหตุการณ์แบบนี้ย่อมต้องการกำลังใจเป็นอย่างมาก และทุกคนที่เข้ามาใ้ห้กำลังใจคุณน้ำในนี้ อาจเป็นเพราะบุญกุศลที่เราเคยทำร่วมกันมา ดลบันดาลให้หนูนาตาลีผ่านพ้นช่วงวิกฤตไปได้ พี่ดีใจด้วยนะคะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member Master Brandname
    amm's Bank Account
    • Bank Account 1: 020X2X8X5X

เอ่อ ตกข่าวค่ะ กลับไปอ่านกระทู้แล้ว ดีใจด้วยค่ะ ที่การผ่าตัดหนูแนตผ่านไปด้วยดี

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    wannit's Bank Account
    • Bank Account 1: 524X0X8X1X

รับผิดชอบต่อชุมชน

พี่น้ำและน้องนาตาลี เข้มแข็งมาก

สู้ต่อไปนะคะ

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Ohh's Bank Account
    • Bank Account 1: 788X0X7X8X
    • Bank Account 2: 053X2X6X9X

H๐Me 's Honn !!

ตามไปอ่านมาแล้วคะ

ดีใจด้วยนะคะพี่น้ำ

ขอให้น้องดีวันดีคืน หายเร็วๆ และกลับมาเป็นหนูน้อยที่น่ารักซุกซนเร็วๆนะคะ

ปล. คุณแม่สู้สู้นะคะ อย่าเครียด
    U r.. my L i F e

โอ๋

JuNeJuNe's Avatar
    JuNeJuNe is offline Trusted Member Brandname Fan
    JuNeJuNe's Bank Account
    • Bank Account 1: 421X3X3X7X

ร้านขายยารุ่งเจริญโอสถ

ตามมาให้กำลังใจค่ะ

สู้ๆ นะคะ^^

cartoon's Avatar
    cartoon is offline Registered Member Brandname Fan

พี่น้ำ...ตูนตกข่าวอย่างแรงเลยค่ะ

ตามไปอ่านมาแล้วนะคะ

ดีใจจังเลยค่ะที่หลานปลอดภัยและแข็งแรงเต็มร้อยขึ้นทุกๆวัน

เป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ

ป.ล.สงสัยต้องแว๊ะเวียนไปห้องเมืองเหนือซะบ้างแล้ว ไม่อยากพลาดอะไรแบบนี้อีกแล้ว
    อิ่ม....................

asiaticia's Avatar
    asiaticia is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    asiaticia's Bank Account
    • Bank Account 1: 111X5X8X7X

บริษัทคานทองการเคหะ★ไม่จำกัดมหาชน

Lightbulb

เพิ่งตามไปอ่านที่กระทู้ค่ะ เพราะช่วงวันที่แจ้งในกระทู้แรกไม่ได้เข้ามา SBN เลยค่ะ
    เป็นกำลังใจให้พี่น้ำ หนูนาตาลีและครอบครัวด้วยอีกคนค่ะ ต้องเชื่อว่าหายค่ะแล้วก็จะดีขึ้นตามลำดับค่ะเพียงแต่ช่วงเวลาที่จะผ่านไปได้มันต้องลุ้นและทรมาน เหนื่อยก็พักแต่อย่าท้อนะคะ สู้ สู้ค่ะ
    "อย่าแตะต้องอดีตมาริยงของพ่อ ให้สายน้ำดำเนินต่อไป

มาริยงจะสมรักแต่แผ่นดินจะสูญสิ้น มาริยงจะสูญเสียแต่แผ่นดินจะสมดุล

ไปกับอนาคตได้แต่ต้องไม่ลืมอดีต... อดีตต้องเป็นมิตรกับปัจจุบัน... ปัจจุบันต้องเป็นฉันท์มิตรกับอนาคต

หากเรารู้ว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร จะไปอย่างไร จะจบอย่างไร แล้วชีวิตเราจะมีความหมายอะไร"

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member SBN Exclusive Master Brandname
    ting_ja's Bank Account
    • Bank Account 1: 887X0X9X6X

ขอให้น้อง นาตาลี หายเร็วๆ แข็งแรงไวๆ น่ะค่ะ

ขอให้พี่น้ำ เข็มแข็งค่ะ หนูเป็นกำลังใจให้ค่ะพี่น้ำ

เพิ่งทราบข่าวจากลิ เมื่อประมาณสัปดาห์ก่อน หนูเพิ่งมาอ่าน

เจอในนี้ อ่านไปก็จะร้องไห้ หัวอกคนเป็นแม่เนอะ สู้ๆ ค่ะพี่

ต้องผ่านไปให้ได้ค่ะ อดทนเพื่อน้องค่ะ

พี่เจแปนเอาใจช่วยน่ะน้อง นาตาลี สู้ๆ จ๋า

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member Brandname Fan
    nam's Bank Account
    • Bank Account 1: 457X0X0X5X
    • Bank Account 2: 520X1X5X2X

Seattle USA, Chiangmai Thailand
    Blog Entries
    3

Quote Originally Posted by wawe View Post
    คุณน้ำคะ พี่ยังยืนยันว่าไม่ว่าใครก็ตามที่ได้เจอช่วงเหตุการณ์แบบนี้ย่อมต้องการกำลังใจเป็นอย่างมาก และทุกคนที่เข้ามาใ้ห้กำลังใจคุณน้ำในนี้ อาจเป็นเพราะบุญกุศลที่เราเคยทำร่วมกันมา ดลบันดาลให้หนูนาตาลีผ่านพ้นช่วงวิกฤตไปได้ พี่ดีใจด้วยนะคะ
    ใช่เลยค่ะพี่แหวว ขนาดคุณคริสเองเค๊ายังพูดให้เพื่อนฟังเลยว่า ช่วงเวลาแบบนี้ เป็นช่วงเวลาที่เราต้อบงการความช่วยเหลือจริงๆ จากเพื่อนๆ หรือแม้แต่กระทั่งการไปขอพรจากพระ ความช่วยเหลือที่ว่า หมายถึงกำลังใจ ซึ่งเราทั้งสามคนพ่อแม่ลูก ได้รับกำลังจากเพื่อนๆ มากมายคะ หลายๆคนก็พูดเหมือนพี่แหวว ว่าบุญกุศลที่เราทำมา ช่วยให้ลูกเราผ่านเรื่องร้ายๆไปได้คะ และน้ำก็รู้สึกนะคะว่าระหว่างที่เรากังวลเรื่องลูก อีกด้านนึงเราได้รับสิ่งดีๆจากเพื่อนๆมากมายเลยคะ ต้องบอกว่าเกิดมาไม่เคยมีอะไรที่ทำให้น้ำรู้สึกกดดันมากมายแบบนี้เลยคะ อย่างที่เคยบอกพี่แหววแหละคะ ว่าใจมันจะขาด มันรู้สึกแบบนั้นจริงๆ
    รอให้ได้กลับบ้าน น้ำจะ print ทุกหน้าที่พี่ๆน้องๆโพสให้กำลังใจครอบครัวเราทำเป็นไดอารี่ให้น้องคะ วันข้างหน้า นาตาลีเค๊าจะได้รับรู้ว่า ป้าๆน้าๆ ห่วงเค๊า เป็นกำลังใจให้เค๊าแค่ไหนคะ

ขอบคุณน้องๆด้วยนะจ๊ะ
    Last edited by nam; 29-08-09 at 09:43.
    looknam09@gmail.com

แหล่งแพร่เชื้อความสุข

Page 1 of 2 12 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ