วิธีดูกระเป๋า coach ของปลอม(ก็อปปี้)-ของแท้ - Page 8

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast
Results 71 to 80 of 83
    kaewta's Avatar
    kaewta is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ขอบคุณนะคะคุณจอยสำหรับความรู้ดีๆแบบนี้ จะมาแจ้งคุณจอยด้วยจ้านานแล้วล่ะคะที่คุณจอยช่วยดู coach ให้ที่ห้อง cf แล้วบอกว่าปลอม แก้วได้เงินคืนจากเจ้าของเดิมแล้วนะคะ ขอบคุณจริงๆค่ะ ♥♥

Tony-shopper's Avatar
    Tony-shopper is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Tony-shopper's Bank Account
    • Bank Account 1: 686X0X5X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ขอบคุณค่ะ คุณจขกท ใจดีสุดๆเลย
    LOVE SBN ที่ซู้ดดดด.......

Tony-shopper's Avatar
    Tony-shopper is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Tony-shopper's Bank Account
    • Bank Account 1: 686X0X5X3X

ไปเจอะมาค่ะ แต่ไม่แน่ใจเพราะจำได้จากกระทู้นี้ว่า ควรมีเลข serial no. (ทั้งอักษร+เลข)จำนวนหลักเท่ากัน ระหว่างช่วงหน้า กะช่วงหลังใช่รึป่าวคะ แต่ที่เจอภาพนี้ ช่วงหน้ามี 5 หลัก-ช่วงหลัง 6 หลัก มันยังโอเคมั้ยค่ะ?? แนบรูปกระเป๋าด้วย เผื่อว่ารุ่นนี้มันเป็นยังงี้รึป่าวคะ

LOVE SBN ที่ซู้ดดดด.......

@ลาสเวกัส@'s Avatar
    @ลาสเวกัส@ is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

Blog Entries
    1

Quote Originally Posted by kaewta View Post
    ขอบคุณนะคะคุณจอยสำหรับความรู้ดีๆแบบนี้ จะมาแจ้งคุณจอยด้วยจ้านานแล้วล่ะคะที่คุณจอยช่วยดู coach ให้ที่ห้อง cf แล้วบอกว่าปลอม แก้วได้เงินคืนจากเจ้าของเดิมแล้วนะคะ ขอบคุณจริงๆค่ะ ♥♥
    ดีใจด้วยค่ะคุณแก้ว

Quote Originally Posted by Tony-shopper View Post
    ขอบคุณค่ะ คุณจขกท ใจดีสุดๆเลย
    Quote Originally Posted by Tony-shopper View Post
    ไปเจอะมาค่ะ แต่ไม่แน่ใจเพราะจำได้จากกระทู้นี้ว่า ควรมีเลข serial no. (ทั้งอักษร+เลข)จำนวนหลักเท่ากัน ระหว่างช่วงหน้า กะช่วงหลังใช่รึป่าวคะ แต่ที่เจอภาพนี้ ช่วงหน้ามี 5 หลัก-ช่วงหลัง 6 หลัก มันยังโอเคมั้ยค่ะ?? แนบรูปกระเป๋าด้วย เผื่อว่ารุ่นนี้มันเป็นยังงี้รึป่าวคะ

ปัจจุบันโคชเปลี่ยนแปลงรายละเอียดบางอย่างไปพอสมควร ข้อมูลจากกระทู้ยังคงไม่อัพเดทถึงปัจจุบัน เท่าที่ดูตัวเลขชุดนี้ไม่มีปัญหาค่ะ
    Like yprawai ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

@ลาสเวกัส@'s Avatar
    @ลาสเวกัส@ is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

Blog Entries
    1

Quote Originally Posted by narin View Post
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
    Quote Originally Posted by nukka View Post
    ขอบคุณสำหรับความรู้ๆๆๆดีๆๆนะค่ะ คราวหน้าซื้อจะได้สังเกตเองบ้างค่ะ เพราะ Coach บางใบก็น่ารักมากๆๆๆ ถึงจะไม่เหมาะกับวัยก็เหอะ อิอิ
    แต่ Coach ที่นุกพึ่งได้มา ก็รุ่นใหม่นะค่ะ ตรงซิปก็ยังมี YKK ค่ะ
    Quote Originally Posted by afterwork View Post
    ข้อมูลปึ๊กจริงๆ ตาสว่างขึ้นแล้ว
    Quote Originally Posted by afterwork View Post
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ
    Quote Originally Posted by ppllooyy View Post
    เข้ามาเก็บความรู้ค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ
    Quote Originally Posted by Yuu-ii View Post
    ว่าแล้วก็วิ่งไปหยิบcoachใบเดียวที่มีในครอบครองมาดูอย่างด่วน 55
    หัวซิปมีykkเหมือนในรูปของเรปบนๆเลยค่า..
    ของเราพึ่งซื้อเมื่อปลายเดือนมกราที่ผ่านมานี้อ่ะค่ะ
    จากoutletในLAค่ะ ไม่ปลอมชัวร์ หุ หุ
    Quote Originally Posted by Aiimay*~ View Post
    กำลังสนใจ Coach พอดีเลยค่ะ

Search หาดูมาเจอกระทู้นี้ เป็นประโยชน์มากเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆสำหรับข้อมูล ^^
    Quote Originally Posted by un-un View Post
    เยี่ยมมมม ค่ะ
    Quote Originally Posted by beauty-a-SBN View Post
    เพิ่งได้มาใหม่วันนี้ใบนึงเรยยย ของใหม่ป้ายห้อย
    ดูตั้งนาน OMG!!! YKK มันหายไปไหนฟร่ะ
    ปรากฏว่า อยู่ตรงนี้ค่ะ พี่น้องค่ะ มันมาอยู่ตรงนี้ค่ะ -_-" ตกใจหมดเลย มันจะซ่อนไปไหนเนี่ย...

เราถ่ายรูปได้ห่วยมาก แต่ของจริงมองเห็นนะคะ ตัวเล็กมากกกกก
    ของใครหาไม่เจอลองดูตรงนี้นะคะ

Quote Originally Posted by NmuAy-ZazA View Post
    ดีจังเลยค่ะ...

Quote Originally Posted by neoy-nui View Post
    ใช่ค่ะ บางรุ่นบางใบมักจะอยู่ตรงนั้นแหล่ะค่ะ แต่บางใบถ้า ykk อยู่บนซิปปกติ ตำแหน่งนี้ก็มักจะเป็นตัวเลขจ้า
    Quote Originally Posted by ppllooyy View Post
    ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆค่ะ
    Quote Originally Posted by kookhae View Post
    แวะมาอ่าน..ทำให้รู้อะไรดีดีอีกเพียบคะ...ขอบคุณ จขกท.นะคะ
    Quote Originally Posted by baby420 View Post
    ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆนะค๊า
    Quote Originally Posted by story2lady View Post
    ความรู้สั้นๆ แต่ชัดเจนและจำง่ายมากๆเลยจ้า ขอบคุณ คุณ จขกท มากๆเลยนะคะ
    Quote Originally Posted by jubib View Post
    มีประโยชน์มากเลยค่ะ เพราะเราเพิ่งซื้อมา ก้อเลยเอามานั่งเช็คตาม
    แต่ก้อแอบมีคิด ๆ นิดนึ่ง กลัวอ่ะ แต่พอเช็คตามก้อโอค่ะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
    Quote Originally Posted by bert_phantana View Post
    มาขอบคุณสำหรับความรู้ด้วยคนค่า...หวังว่าคงไม่ช้าไปนะคะ
    แต่อุ๊คิดว่าไม่ช้าไปสำหรับความรู้ดีๆนะคะ เพราะคนหลงไหลน้อง Coach มีเพิ่มมากขึ้นทุกๆวัน
    ...อุ๊ก็เป็นคนนึงจ้า..อิอิ
    Quote Originally Posted by FireandIce View Post
    ขอบคุณคุณลาสเวกัสมากค่ะสำหรับข้อมูลนะคะ ชอบ COACH เหมือนกันค่ะ แบบหลากหลาย style น่ารักๆเยอะแยะเลยเนอะ
    Quote Originally Posted by OJio View Post
    เยี่ยมมากกค่ะ
    Quote Originally Posted by ppinKyy View Post
    ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆนี้ค่ะ
    ขอบคุณด้วยเช่นกันค่ะ ที่เข้ามาอ่านจะรับทราบข้อมูลเบื้องต้น โดยเฉพาะ ykk บางครั้งถ้าไม่สังเกตุจะมองผ่านไปเลยค่ะ
    ป.ล.ข้อมูลนี้ ควรให้ Credit คุณ neoy-nui ด้วยนะคะ เราเพียงแต่เอามาลงค่ะ
    Last edited by @ลาสเวกัส@; 01-12-09 at 08:14.

kookhae's Avatar
    kookhae is offline Trusted Member Master Brandname
    kookhae's Bank Account
    • Bank Account 1: 841X0X6X4X

ขอบคุณเจ้าของกระทู้นะคะ ได้ความรู้ดีจริงๆ เลยคะ
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    http://siambrandname.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=17243&dateline=1248181854
    >>>Thank You For SBN<<<

evelyn_eve is offline Trusted Member Newbie Brandname
    evelyn_eve's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X6X6X9X
    • Bank Account 2: 034X1X5X0X
    • Bank Account 3: 855X3X0X0X

Thank you very much kaaaaaaa ^o^

umpkie is offline Senior Member Brandname Fan

ขอบคุณค่ะ

LadyEmy is offline Registered Member Newbie Brandname

Unhappy

โหห ขอบคุนนะคะ

แต่อ่านแล้วแอบตกจัยอ้า ทำไมใบที่เราซื้อใน Coach Outlet ตรงรอยตะเข็บ ตัว C ไม่เหนเรียงกันแบบที่คนเขียนบอกเลยอะคะ

ไปดูแลวแอบตกจัย

แต่เราซื้อนัย shop ที่เมกา กับตัวเองเลยอะคะ

ฉะนั้นมั่นใจว่าเปนของแท้อะคะ

แต่ทำไมตะเข็บลาย C ไม่เปนแบบนั้นอะคะ -,-

cherishme is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

ขอบคุณ จขกท มากๆเลยค่ะ น่ารักที่สุด

Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast