กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Uncategorized

Entries with no category

1. รบกวนพี่ๆช่วยดูแว่นตากันแดด DIOR GLOSSY1 ให้หน่อยค่ะ

Quote Originally Posted by sweety1506 View Post
    คือสั่งมาจากเวปๆหนึ่งซึ่งคนซื้อค่อนข้างเยอะ แต่ว่าลองใส่แล้วมันไม่เข้ากับบุคลิกตัวเองเลยตัดใจขายค่ะ
    พอลงขายมีบางคนเค้าสงสัยว่าทำไมตัวอักษรที่ขาแว่นมันไม่อยู่ตรงปลายขาแว่นเพราะส่วนมากๆมันจะอยู่ที่ตรงนั้น เลยอยากถามว่ามันเกี่ยวรึป่าวคะ เพราะตอนแรกก็มั่นใจว่าจริงนะคะ ยังไงช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
    แล้วเกี่ยวรึป่าวว่าซื้อจากที่ๆต่างกัน แล้วของแท้ตัวอักษรที่ขาแว่นต้องอยู่ที่ตรงปลายเสมอเหรอคะ

...
    Categories
    Uncategorized