Siam Brandname Forum - Blog Entries - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

All Blog Entries

1. เกร็ดเล็ก เกร็ดน้อย

Quote Originally Posted by tagheuer View Post
    Code สาย
    BA0570 จะเป็นด้านล้วน ซึ่งรุ่น New Link "WJ1110" ส่วนมากพี่จะเห็นเป็นด้านล้วน ไม่ค่อยเจอเป็นเงาสลับด้านครับ
    BA0575 จะเป็นเงานสลับด้าน ซึ่งรุ่น New Link "WJ1113" Diamond จะเห็นแบบนี้แน่นอน

ข้อควรรู้ Battery
    RENATA ถ่าน SWISS แท้ เครื่อง SWISS ส่วนมากจะใช้แบบนี้ มีข้อเสียอย่างเดียวคือหาก Battery หมดปล่อยทิ้งไว้จะมีน้ำสารเคมีเยิ้มออกมาทำให้แผงวงจรเสียหาย
    ...
    Categories
    Uncategorized
  2. ศึกษารายละเอียดก่อนซื้อ

Quote Originally Posted by tagheuer View Post
    พี่กลับจากหัวหินวันอาทิตย์ครับ
    ยังไงโทรมานัดตามเบอร์ที่ลงไว้
    ข้อสำคัญ
    อยากให้น้องลองดูรายละเอียดของ TAG รุ่นนี้มาก่อนนะครับ เช่น
    Code สายและรุ่นต่างๆเพราะ BA Code สายจะต้องบอกว่าเป็นสายด้านครับ
    เม็ดมะยมตอนดึงมาของแท้ต้องลักษณะอย่างไร
    การปรับวันที่ของ TAG จะขึ้นเป็นเลขไม่มีการกระโดดทีละครึ่ง
    นัดตรวจสอบที่ศูนย์ TAG Central ปิ่นเกล้าได้ครับ หากสายรัดไปให้ทางศูนย์ปรับให้ไม่เสียเงิน แต่เขาทำเฉพาะของแท้นะ หากนาฬิกาปลอมถือเข้าไปหงายท้องแน่ๆ
    Categories
  3. --->หายไปหลายเดือน ยีนส์ Miss sixty-Top Shop-เสื้อยีนส์ Gap แท้ล้วนๆ

Quote Originally Posted by Nooao View Post
    --------------->>> กลางวันไม่เฝ้ากระทู้นะคะ ติดต่อทางเมล์หรือ โทรหาอ้อได้เลยจ้า --------------------

คือไม่เข้ามาเป็นปีแล้วค่ะ ใครมีไรแนะนำได้นะคะ....เดี่ยวขอไปหาเอกสารสมัครแบบ Tm ก่อนค่ะ
    Categories
  4. ช่วยด้วย++ เจ้าของtag รบกวนคืนเงินด่วนโทรเป็นร้อยสายไม่รับโทรศัพท์เลยค่ะ

Quote Originally Posted by hello-Kit View Post
    เพื่อนๆๆช่วยด้วยค่ะ รบกวนด่วนค่ะ

บอกขายนาฬิกาหัยเรา สภาพไม่เป็นไปตามที่บอก แต่เค้ารับปากว่าจะคืนเงิน นี่เวลาผ่านมาสองวันแล้วไม่ยอมคืนโทรสับก้อไม่รับเงินแค่12000เองค่ะ เราโทรไปเป็นร้ออยสาย และอีกหลายสิบข้อความที่ส่งไปก้อไม่ตอบกลับ มีรับอยู่ครั้งนึง บอกเราว่าประชุมแล้วก้อยังไม่โทรกลับเราเครียดมาก ตอนซื้อนาฬิกานี่ก้อใส่กล่องหมีภูมาหัยไม่ใช่กล่องนาฬิกา แถมสายลอกเป็นสีเงินเลยทีเด๊ยว เพื่อนๆๆช่วยเราหน่อยน่ะค่ะ
    Categories
  5. รบกวน Balenciaga Guru

ดูครงไหนได้บ้างอะคะ ว่าแท้รึป่าว
    Categories
    All Other