Siam Brandname Forum - IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^ - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^

"Irisa" Unique Design with a Vintage Pastel on Scarves and Accessories on www.irisacollection.com.
We are both Blogger and Designer.

Hope you enjoy ready our Blog here at Siambrandname mostly it is all about Fashion^^.
Thank you

1. Review : แหวนแฟชั่น แบรนด์ไทย แบรนด์นอกทั้งเเบบถูกเเละเเพง ที่น่ารัก น่าสะสม 10 วง [4]

by , 18-11-12 at 19:25 (IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^)

ชื่อ : Yves Saint Laurent Arty Oval Ring
    รายละเอียดแหวน : ไม่เเน่ใจว่าทําจากวัสดุอะไรค่ะ เเต่ว่าประดับด้วยเเก้วสีเหมือน Turqouise ค่ะ
    สถานที่ซื้อแหวน : ตอนนั้นซื้อที่ Siambrandname
    ราคาของแหวนวงนี้ ...
  2. Review : แหวนแฟชั่น แบรนด์ไทย แบรนด์นอกทั้งเเบบถูกเเละเเพง ที่น่ารัก น่าสะสม 10 วง [3]

by , 18-11-12 at 19:23 (IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^)

ชื่อ : แหวนโบว์
    รายละเอียดแหวน : แหวนทองเหลืองชุบทอง ลงสีอีนาเมล
    สถานที่ซื้อแหวน : ตอนนั้นเราซื้อที่ Paragon ชั้้น Be Trend น่ะค่ะ เเต่เค้าก็มีเว็บนะคะ
    ราคาของแหวนวงนี้ : 700 บาท
    ...
  3. Review : แหวนแฟชั่น แบรนด์ไทย แบรนด์นอกทั้งเเบบถูกเเละเเพง ที่น่ารัก น่าสะสม 10 วง [2]

by , 18-11-12 at 19:21 (IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^)

ชื่อ : แหวนหินเทอควอยซ์
    รายละเอียดแหวน : วัสดุทําจากอะไรไม่เเน่ใจนะคะ เเต่ว่าทําสีเเละลักษณะให้เหมือนหิน Turquoise ค่ะ
    สถานที่ซื้อแหวน : ร้าน Missselfridge ที่เซ็นทรัลลาดพร้าว
    ราคาของแหวนวงนี้ ...
  4. Review : แหวนแฟชั่น แบรนด์ไทย แบรนด์นอกทั้งเเบบถูกเเละเเพง ที่น่ารัก น่าสะสม 10 วง [1]

by , 18-11-12 at 19:20 (IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^)
    สวัสดีค่ะ วันนี้ Irisaารีวิวเเหวนที่คิดว่าน่ารัก น่าซื้อไปฝากเป็นของขวัญวันเกิด ของขวัญปีใหม่ เเละในวาระโอกาสต่างๆนะคะ โดยเป็นการรีิวิวจากความชอบส่วนตัวล้วนๆ มีตั้งแต่แหวนแฟชั่นของจีน เกาหลี ที่ราคาไม่แพง ไปจนถึงแหวนแฟชั่นของแบรนด์เนม ไทยเเละต่างชาติที่ราคาหลายพันเลยค่ะ

ซึ่งในภาพจะเป็นแหวนสภาพใช้แล้วนะ อาจจะมีลอก โทรมๆไปบ้าง แต่อยากแนะนําให้เพื่อนๆเห็นความน่ารักของแหวนเหล่านี้จ้า ...
  5. Review : แปรงเเต่งหน้าสุดฮิต 16 แปรงของ Sigma Brush เเละ Real Techniques Brush [5]

by , 11-11-12 at 13:32 (IrisaCollection : Blog about Review about Fashion Item^^)
    REAL TECHNIQUES BRUSH : TRAVEL ESSENTIALS 18$
    เป็นอีกเซตที่เรามอบให้เเม่ เพราะว่าเเปรงเเต่งตาเราก็ไม่ใช้เพราะเราใช้ของ Naked
    เเปรงทารองพื้นชอบ Foundation Brush มากกว่า
    เเละเเปรงสีชมพูฟูนุ่มดีนะสีหวานด้วยเเต่มันเป็นเเปรงที่ออกเเบบมากลางๆใช้ทําอะไรก็ได้ ...
Page 1 of 3 123 LastLast