Siam Brandname Forum - manika1980 - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

manika1980

1. เอาวิธีดูกระเป๋า CATH KIDSTON มาฝากกันค่ะ

Quote Originally Posted by bbear View Post
    ยี่ห้อนี้ปลอมเยอะมากกกกก ใช้ของแท้คนก็คิดว่าเป็นของปลอม เฮ้ออ!

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งค้า ของปลอมลายเยอะกว่าของแท้อีก มีแต่เราที่รู้ว่าแท้ อย่าได้แคร์สื่อใช่มั้ยค่ะ ฮ่าาาาาาา....า
    Categories
    Uncategorized