Siam Brandname Forum - summer - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

summer

1. TM: รบกวน เซียน หรือ ผู้ใช้ผ้าพันคอ Alexander Mcqueen ทุกท่านเข้ามาแชร์ประสบการณ์ และฟันธงให้หน่อยน่ะครับ ว่าจากช็อปในอังกฤษ กับจากร้าน Multibrand in Japan ทำไมเป็นแบบนี้ครับ

Quote Originally Posted by summer View Post
    สวัสดีครับ ชาวเอสบีเอ็นทุกท่าน
    วันนี้ขอใช้พื้นที่ห้องนี้ หาความรู้เพิ่มหน่อยน่ะครับ จาก พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านที่เคยใช้ ผ้าพันคอ แมคควีนของจริงหรือปลอม ว่า ผืนที่มาจากญี่ปุ่นจากร้านMultibrandนี้เป็นของจริงรึเปล่า
    ...
    Categories
    Hi End
  2. TM: เตือนภัย!! "โอ้ยเอาอีกแล้ว โดนขโมยรูปไปใช้เว็บอื่น(Pramool.com) แล้วหาว่าเราเอากระเป๋าไปร่วมทำบุญ แล้วยังมีหน้าให้รายละเอียดการทำบุญด้วยน่ะ ชั่วจนไม่รู้จะว่ายังไงล่ะพี่น้อง!!!!!"

Quote Originally Posted by summer View Post
    สวัสดีครับเพื่อนๆ SBNER ทุกท่าน
    เมื่อกี้เพิ่งเช็คเมลล์อ่าครับ แล้วมีคนแจ้งมาว่า ตามข้างล่างนี้ครับ

Date: Sat, 25 Dec 2010 23:40:34 +0700
    Subject: web pramool
    From: jubangkok@gmail.com
    To: summeratsbn@hotmail.com

สวัสดีค่ะ

พอดีมี post ใน web pramool อ้างถึงคุณ summer พอดีเคยเห็น post คุณมาบ้างใน SBN เลย mail มาถามดูค่ะ
    ว่ารับทราบรายการนี้ใช่ไหมคะ

ขอโทษด้วยนะคะ ถ้ารบกวน

อีกนิดนึงไม่ทราบว่ากระเป๋าซื้อที่ไหนคะ
    ...
    Categories
    Uncategorized