Siam Brandname Forum - Blog Entries - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

All Blog Entries

1. สงสัยว่าจะถูกแม่ค้า annaan โกง

แมค้ามาประกาศขายกระเป๋า LC วันที่ 3 มค 54
    ก็สอบถามและตกลงซื้อ LC cabus ราคา 2500 บาท ส่ง EMS
    จ่ายตังค์วันที 5 มค โดยแม่ค้าแพ็ครอและจะส่งให้ตอนเที่ยง
    หลังจากนั้น เมลล์ไม่ตอบ โทรฝากข้อความ ของก็ไม่ได้ หมายความว่ายังไง
    ช่วยมาชี้แจงหน่อย

โกงหรือเปล่า

annieann44@yahoo.com

บัญชีธนาคารกรุงเทพนะคะ
    ชื่อบัญชี Phuttipong A. เลขที่บัญชี 1860960374
    ...
    Categories
    Uncategorized
  2. Silver lite card บัตรหนึ่งใบในกระเป๋าท่ีปล้ืมกับมันมากๆ

หลังจากที่รู้จักเว็บนี้มาตั้งแต่ก่อนแต่งงานและย้ายมาอยู่ที่ฟลอริดา ในที่สุดเมื่อวานก็ได้ฤกษ์สมัครเป็นสมาชิกเพื่อมาคุยและรู้จักกับเพื่อนๆที่นี่บ้างแล้วค่ะ

ก่อนอื่นขออนุญาตแนะนำตัวก่อนแล้วกันค่ะชื่อ
    ...
    Categories
    All Other
  3. มีปัญหา ส่ง PM ไม่ไปค่ะ

ส่งpmไม่ได้ค่ะนานแล้วค่ะ
    Categories
  4. อะไรเอ่ย!!! หาเงินง่ายกว่า...หาซื้อก็ยาก...ซื้อมาก็ไม่กล้าใช้...แต่ผู้หญิงก็ใผ่ผันที่จะเป็นเจ้าของกันทั้งน้านนนนน.

Quote Originally Posted by Kanokwan B. View Post
    ใช่เลยเป็นอะไรที่ใฝ่ฝันมากเลยอะ แต่ไม่มีปัญญาคร่าาาาาาาาาาาาาาาาา

ขอบคุณมากนะค่ะ
    Categories
  5. TM: เตือนภัย!! "โอ้ยเอาอีกแล้ว โดนขโมยรูปไปใช้เว็บอื่น(Pramool.com) แล้วหาว่าเราเอากระเป๋าไปร่วมทำบุญ แล้วยังมีหน้าให้รายละเอียดการทำบุญด้วยน่ะ ชั่วจนไม่รู้จะว่ายังไงล่ะพี่น้อง!!!!!"

Quote Originally Posted by summer View Post
    สวัสดีครับเพื่อนๆ SBNER ทุกท่าน
    เมื่อกี้เพิ่งเช็คเมลล์อ่าครับ แล้วมีคนแจ้งมาว่า ตามข้างล่างนี้ครับ

Date: Sat, 25 Dec 2010 23:40:34 +0700
    Subject: web pramool
    From: jubangkok@gmail.com
    To: summeratsbn@hotmail.com

สวัสดีค่ะ

พอดีมี post ใน web pramool อ้างถึงคุณ summer พอดีเคยเห็น post คุณมาบ้างใน SBN เลย mail มาถามดูค่ะ
    ว่ารับทราบรายการนี้ใช่ไหมคะ

ขอโทษด้วยนะคะ ถ้ารบกวน

อีกนิดนึงไม่ทราบว่ากระเป๋าซื้อที่ไหนคะ
    ...
    Categories