Siam Brandname Forum - Bank2556 - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Bank2556

1. สอบถามเกี่ยวกับ LV ค่ะ

Quote Originally Posted by nucha View Post
    หมายถึงสัญลักษณ์ H.I หรือเปล่าคะ?

น่าจะเป็นการสลักชื่อของเจ้าของไว้ เหมือนกับ LV mon monogram service น่ะค่ะ (ตัวอย่างตามรูปด้านล่าง)

Quote Originally Posted by Bank2556 View Post
    Contented by Bank2556 @ Siambrandname
    Categories
    Uncategorized