Siam Brandname Forum - yailaud - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

yailaud

1. สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Quote Originally Posted by siambrandname View Post
    หากเพื่อนสมาชิกคนใด เคยได้รับการปรับสถานะเป็น TM แล้ว แต่สถานะหลุด เนื่องจากการ update email ให้โพสต์แจ้งทีมงานได้ในกระทู้นี้ครับ ไม่ต้องส่งเอกสารใหม่ครับ

หากมีปัญหานี้ จะสังเกตได้ว่า ด้านใต้ชื่อ จะมี ข้อความแสดง Bank Account ที่คลิ๊กอ่านเลขบัญชีได้ แต่ไม่มีดาว และ ไม่สถานะขึ้นว่า Trusted Member

หากเพื่อนสมาชิกคนไหน มีปัญหานี้ แจ้งที่กระทู้นี้ได้เลยครับ

สมาชิกที่ใช้ชื่อ ...
    Categories
    Uncategorized