Siam Brandname Forum - pioyy - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

pioyy

1. สอบถามเกี่ยวกับchanel boy หน่อยค่ะมือใหม่ต้องการความรู้ค่ะ

Quote Originally Posted by pioyy View Post
    อยากทราบค่ะ ว่าผ้าข้างในกระเป๋าไม่จำเป็นต้องสีเดียวกับหนังของกระเป๋าหรอค่ะ??
    สมมุดว่า สีของหนังบอยเราสีน้ำเงิน ผ้าข้างในเราก็ไม่จำเป็นต้องน้ำเงินตามหรอค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค้า
    Categories
    Hi End