Siam Brandname Forum - sweetjaneny - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

sweetjaneny

1. อยากถามเรื่องกระเป๋า chanel easy ค่ะ

อยากถามเรื่องกระเป๋า chanel easy ค่ะ
    พอดีอยากได้มือสองสักใบค่ะ
    อยากทราบว่าตอนนี้ ราคามือ1 และ มือ2 อยู่ที่ประมานเท่าไหร่ค่ะ??
    size medium และ jumbo [สีดำ]
    มีใครพอทราบลายละเอียดไหมค่ะ??
    ขอราคาคร่าวๆ คะ
    ขอบคุณค่ะ
    Categories
    Uncategorized