Siam Brandname Forum - Lavish - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Lavish

1. วิธีดู Dior Glossy1 Sunglasses เปรียบเทียบระหว่างของจริงกับของปลอม

ภาพที่นำมาลงได้ถ่ายเปรียบเทียบระหว่างของจริงกับของปลอมนะคะ ของปลอมจะทำเครื่องหมาย กากบาท ส่วนของจริงจะทำเครื่องหมาย ถูกค่ะ

รูปภาพเปรียบเทียบกล่อง ของปลอมทำได้ดีมากๆค่ะ เหมือนของจริงเลย ส่วนในรูปของจริงที่มีขนาดใหญ่กว่าหน่อย เพราะว่าซองข้างในเป็นซองผ้าใบสีขาวซึ่งมีขนาดใหญ่ แต่รูปกล่องนี่ไม่สามารถนำมาวิเคราะห์ได้นะคะว่าเป็นของจริงหรือปลอม แต่ถ่ายลงมาให้ดูเปรียบเทียบถึงความพยายามของเขาค่ะว่าช่างพากเพียรที่จะทำให้เหมือนจริงๆ

...