Siam Brandname Forum - jan00009 - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

jan00009

1. ตรวจสอบกระเป๋า Mulberry ช่วยถ่ายภาพต่อไปนี้ให้ชัดเจนนะค่ะ

หากต้องการนำกระเป๋า mulberry ตรวจสอช่วยถ่ายภาพต่อไปนี้ให้ชัดเจนนะค่ะ
    1. ภาพรวมของกระเป๋า ทั้งด้านหน้า ด้านหนัง ด้านข้าง ด้านล่างค่ะ

2. ภาพ hardware ของกระเป๋าค่ะ ...
    Categories
    Uncategorized
  2. ตรวจสอบกระเป๋า louis vuitton ช่วยถ่ายภาพต่อไปนี้ให้เห็นชัดเจนนะค่ะ

ต้องการความช่วยเหลือให้เพื่อนๆ ในห้องตรวจสอบช่วย cf กระเป๋าว่าเป็นของแท้หรือปลอม ขอให้ถ่ายภาพต่อไปนี้ให้ชัดเจนค่ะ

ก่อนถ่ายภาพให้ปรับภาพโหมด macro หรือบนกล่องจะเป็นรูปดอกไม้นะค่ะ ...
    Categories
  3. วิธีดู Mulberry bayswater ของแท้ เหรอ ของปลอม 3

ต่อไปมาดูถงผ้าที่เอาไว้ใส่เวลาไม่ได้ใช้ค่ะ ของจริงปั้มสีทองเด่นสวยงาม ในขณะที่ของปลอม ปั้มเล็กว่า สีไม่ทองอร่ามเหมือนของจริงดูภาพนะค่ะ ทางขวาจริง ทางซ้ายปลอมค้า

Mulberry bayswater จะมีป้ายเหล็กวงกลม ข้างหลังป้ายเป็นตัวเลข หกหลัก ...
    Categories
  4. วิธีดู Mulberry bayswater ของแท้ เหรอ ของปลอม 2

ตรงหูจับของกระเป๋าก็สามารถบอกได้เช่นเดียวกันค่ะ ของจริงคุณภาพ ขึ้นรูปให้นูนขึ้นมา ในขณะที่ของปลอมคล้ายนำอะไรไปยัดแล้วเย็บ ประมาณนั้นอ่ะค่ะ ดูรูปประกอบนะค่ะ ด้านบนเป็นของแท้ ด้านล่างเป็นของปลอมค่ะ

ต่อไปมาดูความละเอียดของหนังนะต่ะ ไม่เหมือนกันค่ะ ดูภาพประกอบนะค่ะ ทางขวาจริงค่ะ ทางซ้ายปลอม ของจริงไม่เห็นส่วนที่เป็นขนชัดเจน ...
    Categories
  5. วิธีดู Mulberry bayswater ของแท้ เหรอ ของปลอม 1

[QUOTE=jan00009;1064167757]วันนี้มาบอกวิธีดู Mulberry bayswater ค่ะ รุ่น bayswater เป็นรุ่นฮิตที่สุดของ Mulberry ซึ่งถ้าเป็นสีคลาสิก Oak, Black, Chocolate จะไม่ลดราคาถึงแม้ว่ารุ่นหรือ สีอื่นจะลดราคาก็ตาม ของปลอมก็เลยออกมาเยอะค่ะ (เน้นนิดหนึ่งนะค่ะ เฉพาะรุ่นคลาสิค(Natural leather) สี Oak, Black, Chocolate)

วิธีดูที่เป็นของตัวเองนะค่ะ เขียนขึ้นจากการนำของแท้และของปลอมมาเทียบกันค่ะ ต้องบอกก่อนว่าของแท้ที่มีซื้อเมื่อปีที่แล้วนะค่ะ ...
    Categories