Siam Brandname Forum - Thequeen123 - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Thequeen123

1. ✿กรุณาทำความเข้าใจก่อนซื้อนะคะ
    สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% นะคะ พบว่าไม่แท้คืนเงินเต็มจำนวนค่ะ เป็นTM นะคะ ไม่โกง ไม่หายค่ะ
    1.ขออนุญาติให้สิทธิ์ผู้ที่โอนเงินก่อน
    2.เมื่อCFแล้วหมายถึงตกลงซื้อแน่นอนโอนเงินภายใน1วัน
    (เนื่องจากบางคนCFบอกจะโอนอีก2วัน พอ2วัน..หายยย)
    ...
    Categories
    Hi End