Siam Brandname Forum - สุขภาพ การออกกำลังกาย - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

สุขภาพ การออกกำลังกาย

1. ประสบการณ์จริงและความเป็นห่วง จากผู้ที่เคยใช้ชีวิตผิดจาก “นาฬิกาชีวิต”

by , 05-04-10 at 23:36 (ขอบคุณ พ่อกับแม่ ที่ให้โอกาสผมได้เกิด)

ช่วงหนึ่งของชีวิตที่ผ่านมาของผม ทำงานกลางคืน นอนตอนเช้า ตื่นตอนเย็น เป็นช่วงเวลาที่
    ผมทำลายร่างกายตัวเองไปเยอะมาก ตื่นมาปวดหัวมาก ไม่สดชื่น หงุดหงิดง่าย กินไม่ค่อยได้
    เหมือนคนไม่ค่อยมีแรง บางวันรู้สึกเหมือนคนขาดสารอาหาร
    เพราะผมเองไม่พักผ่อนในช่วงเวลาที่ร่างกายควรต้องพักผ่อน

ตั้งแต่เด็ก ผมนอนกลางคืน เรียนและเล่น ตอนกลางวัน
    ...