Siam Brandname Forum - Entries for February 2011 - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

jan00009

1. ตรวจสอบกระเป๋า Mulberry ช่วยถ่ายภาพต่อไปนี้ให้ชัดเจนนะค่ะ

หากต้องการนำกระเป๋า mulberry ตรวจสอช่วยถ่ายภาพต่อไปนี้ให้ชัดเจนนะค่ะ
    1. ภาพรวมของกระเป๋า ทั้งด้านหน้า ด้านหนัง ด้านข้าง ด้านล่างค่ะ

2. ภาพ hardware ของกระเป๋าค่ะ ...
    Categories
    Uncategorized
  2. ตรวจสอบกระเป๋า louis vuitton ช่วยถ่ายภาพต่อไปนี้ให้เห็นชัดเจนนะค่ะ

ต้องการความช่วยเหลือให้เพื่อนๆ ในห้องตรวจสอบช่วย cf กระเป๋าว่าเป็นของแท้หรือปลอม ขอให้ถ่ายภาพต่อไปนี้ให้ชัดเจนค่ะ

ก่อนถ่ายภาพให้ปรับภาพโหมด macro หรือบนกล่องจะเป็นรูปดอกไม้นะค่ะ ...
    Categories
    Uncategorized