Siam Brandname Forum - Uncategorized - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Uncategorized

Entries with no category

1. ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆ Maxi หรือ Jumbo ดีคะ

Quote Originally Posted by khunpan View Post
    อยากขอความเห็นเพื่อนๆ ว่าถ้าเราจะซื้อ Chanel Classic ซักใบ เราควรเลือก Maxi หรือ Jumbo ดีคะ เราสูง 165 หนัก 60 กว่าๆ จัดว่าอวบระยะเกือบสุดท้ายแล้ว เราเคยไปลองที่ Shop แล้วก็ดู Ok. ทั้ง 2 size แต่มีงบสำหรับใบเดียวจึงต้องตัดสินใจให้ดี เราตั้งใจว่าจะเลือกเป็น Cavier โซ่ทอง เพื่อนๆ มีความเห็นว่าอย่างไรคะ สมควรจะลงทุนดีมั้ย Chanel เนี่ยจะ In ไปอีกซักระยะมั้ย หรือจะ Out แล้ว (พอดีเป็น Chanel ใบแรกเลยแอบคิดมากนะเนี่ย)
    Categories
    Uncategorized