Siam Brandname Forum - Uncategorized - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Uncategorized

Entries with no category

1. สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

สมัครแค่ Citizen Member ค่ะ และส่วนเอกสารบัตรประชาชนผ่านนานแล้ว แต่ใน
    SBN. ยังไม่ได้ปรับสถานะ และยังลงขายของไม่ได้สักทีค่ะ รบกวนช่วยทีค่ะ
    Categories
  2. ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

ต้องการสมัครเป็น Citizen Member ค่ะ ส่งเฉพาะบัตรประชาชนเข้าไปนานมากแล้วค่ะ
    แต่ยังไม่สามารถโพสต์ขายของได้เลย ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นค่ะ
    Categories
  3. สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Quote Originally Posted by netiwutr View Post
    user:netiwutr
    ส่งเอกสารเพื่อสมัคร TM ครับ
    ได้รับ comment ให้ส่งรูปบัตรประชาชนเพิ่ม
    แต่บัตรประชาชนหายครับ ช่วงนี้บัตรหมดครับ ไปทำใหม่ไม่เคยได้
    เลยส่ง Passport ที่มีรูปใบหน้าชัดเจนแทนพร้อมสำเนาทะเบียนบ้านแทนไม่ได้หรอครับ
    หรือไม่ก็ขอส่งรูปบัตรนักศึกษาแทนได้ไหมครับ
    Categories
  4. มาตรการเพื่อความปลอดภัย ลดภาระ สนับสนุนเพื่อนสมาชิกที่พยายามรักษากฎและรับผิดชอบดูแลชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน

kasirin อยากทราบวิธีการส่งเอกสารค่ะ
    Categories