Conversation Between give759 and nudee559

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between give759 and nudee559

1 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะ
    เคยอ่านเจอที่คุณ give759 post วิธีดูLC ไว้น่ะค่ะ แต่ขอรบกวนถามเพิ่มเติมหน่อยค่ะว่า ทำไมรุ่นหูสั้นM บางรุ่น ด้านในกระเป๋ามีป้ายแข็งบอก serial no. ขึ้นต้นด้วยเลข 1623 ตามที่แนะนำไว้ แต่ทำไมไม่มีบอกว่า maid in ที่ไหนคะ? (หัวซิปมีเลข 45 )ไม่ทราบพอจะมี ความเห็นเรื่องนี้อย่างไรบ้างคะ และบางใบซิปมีเลข45 แต่ไม่มีป้ายserial no.ด้านใน เลยค่ะ
    จะรอรับคำตอบค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1