Conversation Between winnie the pooh and pari_pari

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between winnie the pooh and pari_pari

3 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะคุณ Winnie the pooh

ตอนนี้เหลือเดรสลายจุดแค่ตัวเดียวค่ะ คือตัวที่เป็นแขนสั้น ความยาวพี่สาวกิ๊ฟวัดให้
    เท่ากับ 84.5 cm.ค่ะ
    มีอะไรสอบถามได้เสมอนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
    กิ๊ฟ
  2. บอกผิดค่ะ H&M ค่ะ แล้วถ้าสองตัวลดได้เท่าไรค้า
  3. สนใจเดรส topshop ลายจุดทั้งสองแบบค่ะ รบกวนช่วยวัดความยาว ไหล่-ชายกระโปรง ให้ด้วยได้ไหมคะ
    ขอบคุณค่ะ
    ชมพู่
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3