Conversation Between gargoy153 and waulaoii

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between gargoy153 and waulaoii

7 Visitor Messages

1. ขอบคุณมากนะค่ะ สบายใจหายห่วงเลยคะ ^_________^
  2. บาลองบางรุ่นในบางปีจะไม่มีปั้ม lampo ค่ะ เป็นเรื่องปกติค่ะ^^
  3. สวัสดีค่ะ คุณ Gargoy153 คือวันนี้ไปเอากระเป๋ามาแล้วค่ะ ^-^ แต่มีขอสงสัยอยู่นิดนึงคือหลังซิปอะค่ะ มันเป็นแบบเรียบๆเลย ไม่มี LAMPO เหมือนของใบเก่าของเราอ่ะค่ะ แอบสงสัย ขอบคุณนะค่ะ
  4. ยินดีค่าา แล้วจะหลงรักหนังนุ่มๆของบาลองเหมือนเรา^^
  5. อ๋อค่ะ พอดีกำลังจะซื้ออะค่ะ เลยอยากหาคนช่วยตัดสินใจ ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะค่ะ ^_^
  6. เราไม่เห็นตัวกระเป๋าจริงจะตอบยากนะคะ ราคาบางทีก็ขึ้นอยู่กับความพอใจของแม่ค้าด้วยอะค่ะ

บางคนสภาพดีมากๆ แต่อาจจะขายราคาถูกกว่าคนอื่นก็มีค่ะ ส่วนใบนี้ราคา 40,000 ก็ถือว่าเป็นราคาปกติของบาลองหมุดใหญ่

ที่สภาพดีพอสมควรนะคะ ยังไงลองพิจารณาดูค่ะ^^
  7. ขอบคุณมากที่สละเวลามาตอบนะคะ ส่วยเรื่องราคา BALENCIAGA 2010 สภาพนั้น 40000 บาทนี่แพงไปมั๊ยคะ หรือว่าโอเคแล้ว
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7