Conversation Between poo2908 and pannikin

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between poo2908 and pannikin

3 Visitor Messages

1. ฮือๆๆ อาจจะพอดีไปจริงๆด้วย อยากได้มากเลยย
    เสื้อใส่ได้ แต่กางเกงอาจจะไม่ได้ ขอบคุณค่า ><
  2. Something Boudoir set นะค่ะ

วัดให้ได้อก 18" เสื้อยาว 16"
    กางเกงเอว 13.5" สะโพก 18"
    เราว่าจะพอดีไปมั้ยค่ะ แต่เกางเกงป็นเอวสูงนะค่ะ
    ลองดูค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  3. set something boudoir อก กับ เอว เท่าไหร่ คะ เเล้วขายไปยังคะ อก35 กับ เอว 28 จะใส่ได้มั้ย
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3