Conversation Between mocchafrappe and ead1

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between mocchafrappe and ead1

4 Visitor Messages

1. งัน้ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณมากนะคะ
  2. พรีตอนนี้ได้หลังปีใหม่ค่ะ แต่ตอนนี้มีพร้อมส่งsz12 ถ้ารับไปตกแต่งทรงให้เป็นsz8ได้สามารถลดราคาให้ได้ค่อนข้างเยอะเพราะลูกค้าต้องซื้อไปปรับแต่งทรงให้เป็นsz8เองค่ะ
  3. ต้องใช้เวลา Pre กี่วันคะ ถ้าเป็น UK 8 สี silver gray ค่ะ
    ราคาลดได้อีกมั้ยคะ
  4. ของต้องพรีค่ะuk6เอว23-23.5นิ้ว
    Uk8=24-24.5นิ้วค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4