Conversation Between mocchafrappe and jib_apitta

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between mocchafrappe and jib_apitta

4 Visitor Messages

1. วันนี้จะไปโอนเงินให้แล้วนะคะ Daydream dress wila อะค่ะ
    โอนแล้วจะกลับมาแจ้งชื่อและที่อยู่ค่ะ ขอบคุณนะคะ
  2. ถ้าอยู่กทม ส่งให้ฟรีก้ได้จ้า ถ้าตจว.ขอ 50 บาทคะ

SCB 365-2-07538-6
    APITTHA R.
    1500

PM ของคุณเต็มอะคะ
  3. ขอบคุณมากค่ะ ไม่ขอต่อราคาแล้วกัน
    CF ค่ะ แล้ว free ค่าส่งมั้ยคะ
    ขออนุญาต โอนเงินให้วันที่ 25 นะคะ ตอนนี้ อยู่ต่างจว มางานศพ คุณยาย ค่ะ
    ขอเลขที่บช ฺฺฺ BBL krungsri or SCB มีมั้ยคะ

4. มีเดรสwila used size S คะ ไม่เคยใส่ แต่ได้มาจากในนี้สภาพดีคะ ในรูปยับหน่อยนะคะ

ขาย1500คะ ซื้อมา 2พันกว่า
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4