Conversation Between deva and Yingpoopae*.*

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between deva and Yingpoopae*.*

8 Visitor Messages

1. ขอบคุณคุณแม่เลี้ยงเจ้า ยังไม่ได้ไปเชียงใหม่เลยคะ ไว้ถ้าไปจะแวะไปสวัสดีคุณแม่เลี้ยงแน่นอนเจ้าาาา. คิดถึงนะคะพี่สาวคนสวย
  2. จ้า ไม่เจ็บ ไม่ป่วย มีเงินใช้ตลอดปีค่ะน้องเป้ เมื่อไหร่จะขึ้นมาเชียงใหม่ ...ปล. รูปไปแอ่วเมืองนอกมา งามมมมมม ขนาดดดดดดเน้อ ^^
  3. ตามหาพี่เดือนอยู่ค่ะ ขอ happy new year ย้อนหลังนะค่ะ
  4. ก๊อก ๆ ๆ คุณพี่ลงประกาศขาย น้องแนล ของคุณน้องแล้วนะ
    อย่าว่ากันนะจ๊ะ ^_^

อ้อ คุณพี่สมัคร TM แล้ว ต้องรออีกนานไหมถึงจะได้อ่ะ เห็นขึ้นข้อความบอกว่าจะตรวจให้ถ้าหลักฐานครบ
    เมื่อวานทำทั้งวัน ....
  5. ขอบคุณ ค่ะ เห็นบอกจะไปจัด ชุดใหญ่ที่ไหน อย่าลืมชวนเจ๊เน้อ คิก ๆๆๆ
  6. http://siambrandname.com/forum/trustreg.php
    พี่เดือนลองส่งเอกสารดูนะค่ะ
  7. คุณแม่เลี้ยงจ๋าสมัครTM เดี๋ยวเป้ส่งลิงค์ไปให้นะค่ะ ตอนนี้เป้เล่นipad ข้อมูลไม่มีเลยค่ะอยู่ในโน๊ตหมดเลย. สรุปแล้วคุณแม่เลี้ยงได้เงินคืนหรือยังเอ่ย
  8. คุณ นายปูเป้ จ๋า
    ขอแสดงความยินดี กับ TM คนใหม่ เพิ่งสังเกตุ นะเนี่ย
    เออ ว่าแต่ทำยังไงจะได้เป็น TM อ่ะ ต้องเตรียมเอกสารไรบ้างอ่ะคะ

good day ^_^
Showing Visitor Messages 1 to 8 of 8