Conversation Between SomOo and Pypspoon

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between SomOo and Pypspoon

4 Visitor Messages

1. มันเป็นเรื่องที่ไม่เกี่ยวกับตัวแอนเองค่ะ วันก่อนเพื่อนแค่ยืมuserเพื่ออธิบาย. แอนก็ไม่รู้ว่าพี่ปูน ต้องไปหาข้อมูลอะไรขนาดนั้นเลยหรอค่ะ แอนรู้สึกไม่ดีเลยค่ะ
  2. คือแอนหาเงินไม่ทันเลยขอccน่ะค่ะๆ หวังว่าพี่ปูนคงไม่ว่าน่ะค่ะ ขอโทดที่ไม่ได้ติดต่อไป มือถือเครื่องเก่าหาไม่เจอ เพิ่งเห็นpmค่ะ ขอโทดด้วยน่ะค่ะ :'(
  3. น้องแอนมาเคลียร์ด่วนนะคะ พี่ขออนุญาตเอา เคส น้องเข้าห้องร้องเรียนนเคะ
    น้องออน แต่น้องไม่PM ตอบพี่. โทรไปปิดเครื่อง. ยังยงก็ขอให้น้องโทรกลับมาเคลียร์ด่วนค่ะจะเอาไม่เอายังไงมาเคลียร์ดีๆ
  4. พี่โทรหาแล้วไม่ติดเลยค่ะ ตกลงเรื่อกระเป๋าว่ายังไงค่ะ
    พี่เก็บไว้ให้แล้วครบอาทิตย์แล้วนะคะ. เงียบหายไปเลย
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4