กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between som_maneekarn and Boeing747

1 Visitor Messages

1. 55555 ต่างคนต่างเสียดาย
    ปรกติถ้าใส่ไซส์เอส ของ kloset ไซส์เอส ได้ ไม่มีปัญหาอยู่เเล้วนะคะ จะเป็นกระโปรงทรงสูง เเต่มิ้งตัวเล็กใส่เเล้วมันเลยมาอยู่ตรงเอว วัดให้เลยดีกว่า เก็บไว้ในถุงอย่างดี รอเเบป นะคะ

เอว 25-26 สะโพก 35-36 ยาว 16 เป็นนิ้วนะค่ะ
    สภาพเกือบร้อยเปอร์เซ็นเลยค่ะ ได้ไป ต้องชอบเเน่ๆๆ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1