Conversation Between yayee_bkk and jannieszs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between yayee_bkk and jannieszs

6 Visitor Messages

1. พี่ยาหยีเบื่อใบใหญ่..บอกกันได้น้า...55
  2. แหมม มีสองใบเลยนะ เอออ แต่ใส่หูถักแล้วแปลกๆ นะ ยาหยีไม่ชอบพวกหูถักน่ะ ชอบใช้แบบ Oraginal เลย สวยกว่าเยอะนะ
  3. แจนเอารูปลงในอัลบั้มแล้วนะคะ..
  4. ^_^ขอบคุณมากนะคะ
  5. ยาหยีก้อเพิ่งเริ่มใช้เหมือนกัน เขาว่าถ้ากระเป๋ายังใหม่ก้อไม่ต้องทำอะไรค่ะ. ไม่เคยใช้ครีมอะไรกับกระเป๋าเลยนะ ทุกยี่ห้อ ก้อแค่เช็ดธรีมดาแล้วก้อเก็บไว้อย่างดี กระเป๋าหนังต้องใช้บ่อยๆ แล้วจะสวยนะ. อยากดูรูปน้อง Balenciaga อ่ะ โชว์หน่อย
  6. หวัดดีค่ะคุณยาหยี
    พอดีแจนเองก็มีน้องลองสีrose 2011 เหมือนกันค่ะแต่เป็นgiant city ค่ะ
    จะรบกวนถามนิดนึงค่ะว่าเราควรใช้ครีมดูแลหนังของเค้ารึเป่าคะ พอดีเพ่ิงซื้อครีมมา
    จากช็อปแต่เคยได้ยินบางคนบอกว่าถ้าใช้ครีมทาแล้วจะทำให้สีมันเฟดลง
    เลยไม่กล้าใช้เลย>,<คุณยาหยีพอจะมีคำแนะนำในการดูแลกรขจป๋าบ้างมั้ยคะ^_^*
    รบกวนด้วยนะคะ
    มือใหม่สาวกBalen^_^
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6