Conversation Between bblovers and Aom A

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between bblovers and Aom A

4 Visitor Messages

1. อ๋อ ใช่ค่ะ เราส่งให้ผิดคน แล้วพอดีพาสเวิร์ดมีปัญหาเลยเพิ่งเข้าได้วันนี้ ขอโทษด้วยนะคะ
  2. รบกวนตอบด้วยนะคะว่าถามในmailอะไรคะพอดียังไม่เคยโพสต์ขายสินค้าเลยสักชิ้นม่ีเเต่ซื้อในsbnคะไม่ทราบผิดlogin รึป่าวคะตอบด้วยนะคะลองเช็คในpmกิอไม่มีนะคะไม่เคยโพสต์ขายกระโปรงยาวเลยจ้าน่าจะเข้าใจผิดloginนะคะ^^
  3. ยังไม่เคยโพสต์ขายสินค้านะคะมีเเต่ซื้อในsbnคะ สินค้าที่ต้องจัดส่งไม่ทราบว่าผิดlogin รึป่าวคะ ขอบคุนค่ะ
  4. รบกวนถามวันส่งสินค้า กระโปรงยีนส์ยาวกับเดรสเทาอ่ะค่ะ (คือถามไปในเมลล์แล้วแต่กลัวไม่ได้รับเลยลองถามในนี้ดูีกน่ะค่ะ) ... ขอบคุณมากค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4