Conversation Between mini@SBN and someold_somenew

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between mini@SBN and someold_somenew

10 Visitor Messages

1. นุ่นนะคะ ไม่ทราบว่าคุณยังสนใจ จั๊มสูทแบบคุณชมพู่อยู่มั้ยคะ ^^
  2. โอเคคะ CF งั้นรบกวนเมลล์แจ้งเลขบัญชีมาที่ someold_somenew@hotmail.com นะคะ
  3. นุ่นลดได้ 5,400 บ. รวมส่ง ems ราคาพิเศษสุดๆ แล้วค่ะ นะๆๆๆ
  4. ลดหน่อยนะคะ pls pls
    โอนให้พรุ่งนี้เช้าเลย
  5. ของใหม่ ป้ายห้อยค่ะ ^^
  6. New with tag เลยมั้ยคะ?
  7. ขนาดหน้าอก 34" เอว 28" สะโพก 38" ราคาลดไม่ได้แล้วค่ะ นุ่นไม่มี line ค่ะ
  8. ราคาลดได้เท่าไหร่คะ อก เอว สะโพก ประมาณเท่าไหร่
    แม่ค้ามี line ไหมคะ
  9. จั๊มสูท bluebell แบบคุณชมพู่ size M ยังอยู่นะคะ ของพร้อมส่งค่ะ ^^
  10. จั๊มสูท bluebell แบบคุณชมพู่ size M อยู่ไหมคะ pm คุณเต็มคะ เช็คเมลล์หน่อยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 10