Conversation Between Tukta Janes and somzahappy

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Tukta Janes and somzahappy

11 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. ฮือๆๆๆ พี่คะ...หนูก็กลัวเหมือนกัน ^^"

ยังไงก็ขอบคุณนะคะ
  2. ไม่เป็นไรค่ะ เพื่อความสบายใจของเราเอง หวังว่าค่าซ่อมคงเมื่อรวมกับที่ซื้อมาคงไม่เท่ากับเราซื้อกระเป๋าใหม่นะคะ
  3. แม่ค้าไม่ได้ขายในsbnน่ะคะ ตอนแรกserchในsbn กดไปกดมา ไปเจอในgoogle เห็นแก่ของถูก เลยซื้อไป (T^T)

ส่วนเรื่องส่งซ่อม ไม่ทันแล้วอ่ะคะ 555++ หนูใจร้อน ส่งไปตั่งแต่เมื่อวาน

http://twitpic.com/7qbp2s
  4. ต้องซ่อมตั้งหนึ่งเดือน งั้นเราใช้ก่อนจนมันเกินจะเยียวยาแล้วค่อย ส่งซ่อมดีมั้ยคะ เพราะพี่คิดว่าค่าซ่อมมากน้อยเค้าคงคิดเท่าและใช้เวลาเท่ากันด้วยนะคะ แอบขอล็อกอินแม่ค้าหน่อยได้มั้ยคะ
  5. คุยแล้วคะ แต่แม่ค้า ยืนยันว่าไม่ได้เป็นที่เขา เขาบอกว่าหนูอาจจะใส่ของเยอะ คือ เพิ่งซื้อมา6วัน (=_=')

แต่เมื่อวานตอนเย็น หนูเอาไปส่งshop coachที่พารากอนแล้วคะ เศร้ามาก ต้องซ่อม1เดือน
  6. ไม่หรอกค่ะ ถ้าเป็นแม่ค้าน่ารัก เราให้เค้าดู้ได้ บอกว่าด้ายมันรุ่ยออก เราต้องการใช้เป็น everyday bag และเกรงว่าใช้ไปแล้วมันรุ่ยออกมาเรื่อยๆ หูก็จะขาดเอา มันมีผลต่อการใช้งาน แม่ค้าคงเข้าใจค่ะ ลองดูค่ะ
  7. ขอบคุณมากเลยนะคะ ^^ เราก็กลัวเขาจะหาว่าจุกจิก แต่ว่ามันก็เงินเราอ่ะคะ

ได้ของไม่ค่อยดีมา แอบนอยนิดนึงด้วย

มันรุ่ยประมาณนี้อ่ะคะ

http://pic.twitter.com/H4S0tEQ5
  8. ถ้าหากว่ามันขาด เราลองคุยกับแม่ค้าดูดีมั้ยคะ ว่าอย่างนี้เค้าพอจะรับผิดชอบอะไรให้เราได้บ้าง ถ้าเราไม่อยากส่งคืน
    จากประสบการณ์ที่เราขายของมา ขนาดว่ามันไม่ได้ขาด แต่ว่าฝากระเป๋าด้านในมันมีรอย โดยที่ไม่มีผลกับการใช้งาน ลูกค้าโทรมาบอก เรายังลดเพิ่มไปเลยค่ะ
  9. ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากเลยนะคะ ตอนนี้กำลังเศร้ามาก

คือ มันแท้แหละคะ เพราะเอาไปเทียบกับใบหนังที่เป็นของแท้ที่บ้าน

แต่ที่เพิ่งสังเกตุเห็น คือ หูกระเป๋ามันขาดนิดนึงอ่ะคะ ตอนที่ซื้อก็ไม่เห็นด้วย

คนขายก็เนียน ไม่มีบอกเลย ....ยังไงก็ขอบคุณคะ ^^
  10. ลองเอาเข้าห้องตรวจสอบดีมั้ยคะ เพราะว่าโคชนี่เราไม่ถนัดเลยค่ะ เราเคยซื้อรุ่นนี้มาแต่ไม่ใช่รุ่นหนัง จากช็อปที่อเมริกาเลย เค้าไม่ได้ถุงผ้ามาด้วย
    พี่ไม่แน่ใจว่าในช็อปเค้าจะรับดูให้มั้ยนะคะลองดูก็ได้ค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 11
Page 1 of 2 12 LastLast