Conversation Between nuch_uk and classy_baby

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between nuch_uk and classy_baby

6 Visitor Messages

1. สบายมากคะ ไม่มีปัญหาคะ ของน้องส่งไปบ้านพี่นุชเเล้วนะคะวันนี้คะ
  2. ขอโทษด้วยนะคะ ที่ตาม อิอิ เพราะว่ากลัวพี่นุชลืมเรา วันนี้กลับเข้าบ้านมาแล้วเลยไม่สะดวกโอน พรุ่งนี้นะคะ ขอบคุณมากค่ะ
  3. ของน้องสั่งไปแล้วคะ ก่อนที่น้องจะสั่งพี่นุชสั่งไซด์ 6 กับ 8 มาขายคะ ของน้องเลยต้องสั่งใหม่คะ
  4. พี่นุช ที่อรสั่ง Topshop Medallion bodycon dress size 10 ไว้ทาง Facebook น่ะคะ อรเห็นพี่นุชลงขายแล้วแต่ไม่เห็นตอบอรเลย ตกลงอรได้ชุดแล้วหรือเปล่าคะ จะได้โอนเงินไปให้ ราคา 2,490 นะคะ ตอบด้วยน้า ขอบคุณค่ะ
  5. Bangkapi na KA, พิมพ์ผิดอ่า ขอบคุณค่า
  6. Top shop skirt ลายจุด size 8 โอนเงินให้แล้วนะคะ ส่งของที่
    Onanong T.
    288 Srinakarindra rd., Huamark, Bamgkapi Bangkok 10240

ขอบคุณค่า
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6